Hạng C
27/6/07
889
1
18
RE: Cách âm cho FE 2007

bài xóa, do post lộn thớt

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/5/07
117
0
0
53

Trích đoạn: thanhden

nếu gia đình bác cao tủng bình, tầm 1,7m trở xuống, thì em đề nghị lấy em Carens của Kia, số tự động tầm 30.500$ phù hợp, dễ mua kg chờ đợi, dáng cũng khá đẹp, xe nhập

nếu bác thích dáng hơn tính năng, thì santa fe của huyndai VN giờ giá còn 37.5 cho máy xăng 1 cầu cũng là lựa chọn hợp lý, tuy nhiên con này kg có nhìu trang bị như xe tiêu chuẩn hàn
Sao ko thấy bác nhắc tới FE xăng nhỉ? Giá cả cũng phù hợp :)

Tập Lái
7/10/05
28
0
6
47
Tp HCM

nói chung, theo em FE kg dành để đi đuờng trong TP như SG, HN
Xe hơi xóc do xài nhíp, FE dầu đi tốc đọ thấp sẽ chịu nghe tiếng ù, đi đuờng truờng là quá tuyệt, chạy dầu tiết kiệm, nhưng giờ thì thôi xong, dầu xăng chênh có 550đ, em hơi buồn rồi đây
Báo cáo với các bác, xe Everest vừa nâng cấp hệ thống nhún rồi nhé. Hôm nay em mượn đc xe cty mới nhận được 01 tuần đi Cần Thơ êm hẳn đúng như mấy anh lái xe ở cty thông báo.Không lo bị cụng đầu khi ngồi hàng ghế thứ ba rùi.

Hạng B2
14/5/07
117
0
0
53

Trích đoạn: jacky

nói chung, theo em FE kg dành để đi đuờng trong TP như SG, HN
Xe hơi xóc do xài nhíp, FE dầu đi tốc đọ thấp sẽ chịu nghe tiếng ù, đi đuờng truờng là quá tuyệt, chạy dầu tiết kiệm, nhưng giờ thì thôi xong, dầu xăng chênh có 550đ, em hơi buồn rồi đây
Báo cáo với các bác, xe Everest vừa nâng cấp hệ thống nhún rồi nhé. Hôm nay em mượn đc xe cty mới nhận được 01 tuần đi Cần Thơ êm hẳn đúng như mấy anh lái xe ở cty thông báo.Không lo bị cụng đầu khi ngồi hàng ghế thứ ba rùi.
Vậy là em có đồng minh rồi:D!

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Các bác đang đi lạc chủ đề rồi. Cách âm cho Everest 07: một việc làm mất công, tốn tiền, không hiệu quả.
@Miha27: FE máy xăng ít người dùng lắm bác ơi ==> khó bán, mất giá hơn ==> ít ng mua