Hạng C
29/8/11
723
296
63
Các Bác cho em hỏi làm cách âm và chống nóng cho Trần xe thôi thì có nên không? và hiệu quả ntn? có ảnh hưởng sức khoẻ không vậy các Bác?

Hạng B2
12/12/11
350
296
63
dán xong đống cách âm này được vài nữa mùa nóng có mà mùi chết luôn, nể ông chủ xe nào rảnh để thợ tháo tung đồ, lắp lại chắc thừa rổ ốc, chưa kể lẫy nhựa lắp lại còn ko chắc như cũ

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Xe làm chống ồn, cách âm cùng vật liệu này năm 2015 để lên dàn âm thanh nè các bác, cùng chỗ Amthanhxehoi, xưa ở Trần Bình Trọng, nay là Autobis bên Tam Đảo.

Đến nay, cách âm vẫn ổn áp, giảm tí so với hồi đó 1 tí.
Hôi hay ù là không có.
Từng tháo banh ra 1 lần lên dàn Full Activity có DSP năm 2019, vật liệu ok không có chảy hay dính bã như các chỗ khác từng bị bốc phốt (độ hồi 2015 chỉ cơ bản).

Bác nào cần thì hết giãn cách inbox ra cafe cho xem xe.

Các bác so sánh chỗ giá rẻ làm ẩu, cẩu thả, vật liệu - vật tư tung cẩu với chỗ uy tín hơn 10 năm, rất nhiều người đi xe từ cỏ, tầm trung đến xe sang hay cơ bắp như cậu em hội xe mình 2 đời xe (trước Mazda 6, vài tháng trước Mustang bản đặc biệt mừng SN Mustang 55 năm) thì chịu (!) :( :( :(

• Like
Reactions: handobang
Hạng D
23/1/16
1.859
1.175
113
Xe làm chống ồn, cách âm cùng vật liệu này năm 2015 để lên dàn âm thanh nè các bác, cùng chỗ Amthanhxehoi, xưa ở Trần Bình Trọng, nay là Autobis bên Tam Đảo.

Đến nay, cách âm vẫn ổn áp, giảm tí so với hồi đó 1 tí.
Hôi hay ù là không có.
Từng tháo banh ra 1 lần lên dàn Full Activity có DSP năm 2019, vật liệu ok không có chảy hay dính bã như các chỗ khác từng bị bốc phốt (độ hồi 2015 chỉ cơ bản).

Bác nào cần thì hết giãn cách inbox ra cafe cho xem xe.

Các bác so sánh chỗ giá rẻ làm ẩu, cẩu thả, vật liệu - vật tư tung cẩu với chỗ uy tín hơn 10 năm, rất nhiều người đi xe từ cỏ, tầm trung đến xe sang hay cơ bắp như cậu em hội xe mình 2 đời xe (trước Mazda 6, vài tháng trước Mustang bản đặc biệt mừng SN Mustang 55 năm) thì chịu (!) :( :( :(
nếu được cho em xin 1 slot để đi xem xe bác như nào. thanks bác !