Hạng B2
4/8/14
264
291
63
Hà nội
tranhchuthap.vn
Nếu bác cài đc thì giúp em nha,e hậu tạ cf ạ
Máy đó dùng thẻ nhớ hay bộ nhớ trong?
1. Nếu dùng thẻ nhớ thì chụp ảnh nội dung thẻ của cụ lên đây (cho vào máy tính xem rồi chụp)
2. Nếu dùng bộ nhớ trong thì cắm cáp USB vào máy tính, kiểu gì nó chả có cổng microUSB . Trên máy tính cần cài Active Sync (nếu windows XP) hoặc Windows Mobile Center (Windows 7, vista) thì xem được nội dung các file trong bộ nhớ. Chụp nốt lên đây.

Cụ không hoặc sẽ rất khó có dịp để mời cafe đâu vì chúng ta ở hai đầu đất nước ạ (cháu là bọn bắc kỳ :D )

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: minhchau68
Hạng B2
4/8/14
264
291
63
Hà nội
tranhchuthap.vn
Chào các bác. Tuần rồi e đi làm đèn xe ở Khắc Trung, định lắp Vietmap luôn mà cái Vietmap B70 nhìn nó xấu quá, lại chạy android cũ, giá thì cũng 3tr.

Tạm thời em đang dùng iPhone 6s Plus + Google Map + Here Map. Hoàn toàn hài lòng, nhưng cái màn hình hơi nhỏ. Em muốn lắp cái máy tính bảng tầm 7 , 8" lên xe luôn. Cụ nào xài máy tính bảng làm bản đồ thì tư vấn và show hàng cho em coi với. Cám ơn

View attachment 618996 View attachment 618996
Trong này cụ xem toàn đầu android đây

Tập Lái
7/3/17
4
0
1
37
Máy đó dùng thẻ nhớ hay bộ nhớ trong?
1. Nếu dùng thẻ nhớ thì chụp ảnh nội dung thẻ của cụ lên đây (cho vào máy tính xem rồi chụp)
2. Nếu dùng bộ nhớ trong thì cắm cáp USB vào máy tính, kiểu gì nó chả có cổng microUSB . Trên máy tính cần cài Active Sync (nếu windows XP) hoặc Windows Mobile Center (Windows 7, vista) thì xem được nội dung các file trong bộ nhớ. Chụp nốt lên đây.

Cụ không hoặc sẽ rất khó có dịp để mời cafe đâu vì chúng ta ở hai đầu đất nước ạ (cháu là bọn bắc kỳ :D )

Máy dùng thẻ nhớ, do người thân bên Úc gởi về chỉ có cái máy không, ko có thẻ nhớ gì cả bác ạ, em xem trong máy thì có sẵn bản đồ Úc, còn cắm cáp vào máy tính thì nó ko hiiện gì cả

Hạng B2
23/10/14
170
184
43
44
Hanoi, Vietnam
Cập nhật phiên bản mới cho một số phần mềm tại trang 1
Phần mềm Navitel cho WinCE download ở DDG về bị báo là chưa đăng ký bác ơi, chỉ xem demo được và bản đồ ở Nga, Moscow thôi... Xử lý thế nào bác ơi ?

Hạng B1
20/4/15
81
22
8
46
Hà Nội
www.navitelvietnam.com
Phần mềm Navitel cho WinCE download ở DDG về bị báo là chưa đăng ký bác ơi, chỉ xem demo được và bản đồ ở Nga, Moscow thôi... Xử lý thế nào bác ơi ?
Phần mềm Navitel cho Wince không có chế độ dùng thử bác nhé, nếu bác muốn dùng thử có thể cài trên điện thoại HĐH Android và IOS, có chế độ dùng thử full tính năng trong 7 ngày, phần mềm Navitel trên các HĐH đều như nhau bác ạ.

• Like
Reactions: Ravine
Hạng B1
10/6/16
67
61
18
chao bac ngochoangimsat, bac cho hoi dau toyota doi 2007 xai ban do dia dvd da burn dvd tu bang moi 2016 ma luc cho vao may no o doc. da lam nhu tren mang chi thao coc binh ra cho 5 phut,cho dia dvd vao lai cung o doc co cach nao o bac, (xe dung o chau au nen chep ban do chau au)
cam on bac

Hạng B2
6/6/09
194
145
58
Bác tư vấn giúp em, xe em Lexus GS 350 đời 2008 nhập Mỹ, có GPS nhưng data thì là bản đồ ở Mỹ, xe e xài đầu đọc DVD, làm thế nào để update bản đồ Việt Nam vào để có thể sử dụng đc, em cám ơn bác nhiều.

• Like
Reactions: tucongvien
Xài phần mềm google map đi bác.
Firstscene C08 này đáp ứng đủ mọi nhu cầu cho các bác.
+ Dẫn đường (googlemap)
+ Cam hành trình trước sau
+ Cam lùi
+ HĐH android
+ Kết nối 3G
+ Nghe nhạc, giải trí qua loa xe (kết nối FM)

==============================
CÔNG TY TNHH BÌNH MINH AUTO
Số 38, đường 185, phường Phước Long B, Quận 9
Web: www.vietcamera.com.vn & www.carviet.vn
Hotline: 09.3783.3783 & 099.699.1234 (Zalo)