Hạng B1
29/5/17
57
17
10
39
Chào các bác tài,
Nhờ các bác chia sẻ cách Update bản đồ cho xe Kia Sorento 2022 (All new) như thế nào với ạ.
Em có thử download và cập nhật Data cho bản đồ trên trang : https://vn.map-care.com/map/ProductView?carModelIndex=143&carCode=22&updateType=0&productIndex=1378
Tuy nhiên, khi đưa USB chứa Data của Version mới vào thì DVD ko thể đọc nên ko cập nhật được.

View attachment 2814399*Ảnh minh họa

Với Kia Sorento All new thì hiện không dùng thẻ nhớ Vietmap nữa nên em không biết làm sao để có thể khắc phục và cập nhật Version mới cho DVD.

Rất mong nhận được chia sẻ từ các bác.

• Like
Reactions: bechantrau
Hạng D
8/4/12
2.363
7.448
113
rồi nó có tính năng hiển thị tốc độ cho phép trên đường không bác? chỉ em với
Nhìn biển báo trên đường mà đi, em chưa bao giờ nhìn hay phụ thuộc vào tính năng hiển thị tốc độ cho phép trên đường của maps

• Like
Tập Lái
7/4/21
16
60
13
40
Anh vô hãng cho kỹ thuật update yên tâm hơn anh ơi. Em update cho cái màn AVN của em và bây giờ trên bản đồ nó đứng yên ở Chu Lai luôn. Nghe bẩu là do lúc nhập VIN, ID của cái màn để tải map về bị sai, giờ phải chạy lại hết luôn. Mà thấy khó khăn quá nên giờ em xài google map luôn rồi.

• Like
Tập Lái
24/9/15
34
18
8
36
Anh vô hãng cho kỹ thuật update yên tâm hơn anh ơi. Em update cho cái màn AVN của em và bây giờ trên bản đồ nó đứng yên ở Chu Lai luôn. Nghe bẩu là do lúc nhập VIN, ID của cái màn để tải map về bị sai, giờ phải chạy lại hết luôn. Mà thấy khó khăn quá nên giờ em xài google map luôn rồi.
Ăn chắc thì cứ phải vào hãng thôi. Nhưng khả năng nó cũng tính phí bác ạ