Tập Lái
24/9/15
34
18
8
36
Chào các bác tài,
Nhờ các bác chia sẻ cách Update bản đồ cho xe Kia Sorento 2022 (All new) như thế nào với ạ.
Em có thử download và cập nhật Data cho bản đồ trên trang : https://vn.map-care.com/map/ProductView?carModelIndex=143&carCode=22&updateType=0&productIndex=1378
Tuy nhiên, khi đưa USB chứa Data của Version mới vào thì DVD ko thể đọc nên ko cập nhật được.

Cách cập nhật bản đồ trên Kia Sorento 2022
*Ảnh minh họa

Với Kia Sorento All new thì hiện không dùng thẻ nhớ Vietmap nữa nên em không biết làm sao để có thể khắc phục và cập nhật Version mới cho DVD.

Rất mong nhận được chia sẻ từ các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/10/16
11.583
22.223
113
Pháp
Em vừa tìm trên KIA, thì đúng là cập nhật ...bản đồ thật.
Theo em nghĩ thì nên ....lấy máy mới Endoid có hệ thống GPS cùng xữ dụng Online qua internet. có rất nhiều giá. nhưng trung bình cở 10 triệu

Còn vụ update map thấy nó sao sao đó. mỗi năm mỗi update thì rất mệt.

Nếu bác không muốn đổi máy thì chịu khó vào (dùng bác gu gờ mà dịch nha)

Không biết có giúp ích được gì không ... cái nầy cũng thuộc về lãnh vực soft, cũng dể làm lắm.

• Like
Reactions: bechantrau
Hạng C
21/7/20
861
10.118
93
Thì thấy bắt mua gì đấy, ko rõ là phải gốc của KIA hay ko :D
vì nếu có thì chạy lên showroom cho nó cập nhật
dự là ko phải :)
Update gốc của KIA chả thấy VietNam đâu cả, nên trang trên chắc làông nàoở VN làm rồi, uy tín hay ko thì hên xui. Mọi việc update này rảnh thì chạy vào showroom or hỏi bạn Sale xem thử có update mới không rồi hãy đi.
Cách cập nhật bản đồ trên Kia Sorento 2022

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bechantrau
Tập Lái
24/9/15
34
18
8
36
Update gốc của KIA chả thấy VietNam đâu cả, nên trang trên chắc làông nàoở VN làm rồi, uy tín hay ko thì hên xui. Mọi việc update này rảnh thì chạy vào showroom or hỏi bạn Sale xem thử có update mới không rồi hãy đi.
View attachment 2814646
Cho 6 lần Free, tương ứng 3 năm bảo hành bác ạ. Sau đó phải mấy tiền mua, có hàng cho Vietnam đàng hoàng.

Hạng D
3/7/14
2.803
10.673
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
View attachment 2814646
Up