Hạng B2
2/4/15
331
456
63
47
Đà Nẵng
vntimes.com.vn
nếu chỉnh kiểu đó mà đi đường VN toàn xe máy, có chiếc xe máy kẹp hông thì bó tay rồi, mù tịt
Chính xác, nhìn hoài kính loạn mẹ cả lên, cách đây hơn mười năm lần đầu chạy cũng lăn xăng vụ này, giờ thì kính ai chỉnh sao thì chạy vậy, ko có cung chạy luôn, chỉ sợ ca chứ ko sợ dzề cả, bác nào còn lăn tăn thì mượn chiếc tải cùi bắp nào đó luyện vài tuần bao luon ko kính chạy vô tư

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Người viết bài này ở xứ giãy chết, đâu biết VN ta là xừ́ thiên đường.
Mà vì là thiên đường nên ai cũng muốn lưu trú dẫn tới đất chật người đông, xe cộ ra đường phải canh nhau từng cm. Đâu thể chỉnh chọt gì như bển,

Hạng D
23/11/14
1.098
1.011
113
42
hehe , bác vanquan1310 nói thế là chửi cả hiệp hội kỹ sư ôtô bọn Tây rồi (SAE - Society of Automotive Engineer) , bài này của tạp chí SAE nó bọn Dân Trí nó dịch ra đấy , chẳng phải nó viết đâu ! điểm mù của bác nêu ra cũng chỉ là một phần nằm trong các điểm mù quoanh xe thôi . với những ý kiến tương tự của bác thì họ nói thế này : “Have fun filling out those accident reports.” . e nghĩ bác nên phát biểu thận trọng hơn .

http://www.caranddriver.com/features/10q1/how_to_adjust_your_mirrors_to_avoid_blind_spots-feature
:3dnonyeu: