Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113
Xe dap nói:
Mở giống như liên xô chấm mỹ thì còn có nhiều lượt view.Còn giống như os hay như các web khác thì mở cho vui thì được, còn kiếm tiền thi bác quên đi.Như bác Lơ đến giờ vẫn là " con nợ thành đạt"' dù lợi nhuận từ Os khoảng 3 tỷ/ năm sau khi trừ lương Ospd khoảng 800 usd/ tháng ( tuỳ pê đê phụ trách mục nào, như e tầm 1000 usd do quản lý mục mua bán), hội tưởng tầm 500 tuỳ theo chị hội ( <span style=""color: #ff0000;"">chi hội trưởng FI tầm 600 usd</span>, chi hội trưởng các hãng xe lớn có liên kết với os như mer, audi, ford ngoài lương của os thì được bổng lộc của các hãng xe)
giờ em mới biết bác tuando có đầu lương này cũng đủ nhậu gòi, hê hê, chưa trừ tiền lời đèn đóm ... FI ngon lành cành đào :D:D:D

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.375
113
Sài Gòn - HCM
Bác làm cái trang Vép có tên : Chân dài, rau sạch, bòng bưởi.....com. Đảm bảo tiền thu từ quảng cáo dùng nhiều năm không hết.:D:D:D:D:D

Hạng D
5/5/07
1.358
15.193
113
Cần nhất để phát triển một fr là thu hút được nhiều member chơi => lượng truy cập cao.
Nó như xây chợ ý bác ạ, chợ chỗ nào chưa có chợ cũ, nhưng lại đông dân, nhu cầu mua bán nhiều.
Sau đó mới mong ăn tiền từ treo banner quảng cáo

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Mr Fil nói:
Bác làm cái trang Vép có tên : Chân dài, rau sạch, bòng bưởi.....com. Đảm bảo tiền thu từ quảng cáo dùng nhiều năm không hết.:D:D:D:D:D

Nhưng cũng dễ bị "tóm" lắm đó bác Fill : như trang mocx.... , admin của mocx..... phải nghỉ mát vài cuốn lịch....

:D

Hạng B2
24/12/11
353
1
0
32
bây giờ mới biết lương của các bác HT, PD cao như vậy nhé. :D. cái vụ này cũng hay em lót dép ngồi xem tiếp ạ.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.200
113
53
Hanh.Pham nói:
Xe dap nói:
Mở giống như liên xô chấm mỹ thì còn có nhiều lượt view.Còn giống như os hay như các web khác thì mở cho vui thì được, còn kiếm tiền thi bác quên đi.Như bác Lơ đến giờ vẫn là " con nợ thành đạt"' dù lợi nhuận từ Os khoảng 3 tỷ/ năm sau khi trừ lương Ospd khoảng 800 usd/ tháng ( tuỳ pê đê phụ trách mục nào, như e tầm 1000 usd do quản lý mục mua bán), hội tưởng tầm 500 tuỳ theo chị hội ( <span style=""color: #ff0000;"">chi hội trưởng FI tầm 600 usd</span>, chi hội trưởng các hãng xe lớn có liên kết với os như mer, audi, ford ngoài lương của os thì được bổng lộc của các hãng xe)
giờ em mới biết bác tuando có đầu lương này cũng đủ nhậu gòi, hê hê, chưa trừ tiền lời đèn đóm ... FI ngon lành cành đào :D:D:D

Nghe nói kỉ niệm 10năm bác Lơ tăng lương cho tất cả Pêđê, HT...10%

Hạng B2
28/9/11
315
131
53
nvquangcm nói:
Hanh.Pham nói:
Xe dap nói:
Mở giống như liên xô chấm mỹ thì còn có nhiều lượt view.Còn giống như os hay như các web khác thì mở cho vui thì được, còn kiếm tiền thi bác quên đi.Như bác Lơ đến giờ vẫn là " con nợ thành đạt"' dù lợi nhuận từ Os khoảng 3 tỷ/ năm sau khi trừ lương Ospd khoảng 800 usd/ tháng ( tuỳ pê đê phụ trách mục nào, như e tầm 1000 usd do quản lý mục mua bán), hội tưởng tầm 500 tuỳ theo chị hội
Hèn chi dạo ni ban lãnh đạn lo off nhìu hơn - nên chắc các mem được hưởng xái, đến nỗi như nông dân JBL tổ chức off
để bàn cách bỏ nhậu.

haobui nói:
Mình cũng thích vụ này , lót dép ngồi xem . Chứ thấy mình mù mờ quá .
HaoBui đi ngách hẹp quá, mấy thằng mập không lọt khe.

hiep luc nói:
Cần nhất để phát triển một fr là thu hút được nhiều member chơi => lượng truy cập cao.
Nó như xây chợ ý bác ạ, chợ chỗ nào chưa có chợ cũ, nhưng lại đông dân, nhu cầu mua bán nhiều.
Sau đó mới mong ăn tiền từ treo banner quảng cáo
Đầu tiên bác chủ hãy ngâm cứu thế lào nà: online community rồi tiếp đến Internet forum rồi đến Business model ==> hậu quả Online content business model
.....
Sau đó bác chủ mang lên đây hỏi mấy đại ca xìu xìu ển ển trên OS một cách cụ thể để được nhận đá về xây nhà (forum).

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.