Hạng B1
15/8/12
85
0
6
moxie nói:
Em dự là 7cho đang test cách của a CC
Chắc vậy, mà test kiểu enizazer hay sao ý mà không thấy đâu nữa, liên tục liên tục.......chắc đỡ được phần nào rồi

Tập Lái
17/12/12
47
2
6
47
Hcm
7 cho nói:

Chào cả nhà !!!!!

Dạo này em hay bị căng thẳng đầu óc quá, bị " sờ trét " nặng luôn, đầu em muốn nổ tung luôn áh ( khách dí chạy le lưỡi, sếp thì la em hoài, công việc thì dồn dập mà thấy không trơn tru.........). mà em không biết làm cách nào có thể thư giãn hay lấy lại bình tĩnh để làm việc tốt hơn. các bác có từng gặp tình trạng như em không ????? em nghe nhạc, coi phim, làm búa xua hết mà chưa thấy thông cái đầu đất của em nữa. bác nào có kinh nghiệm chia sẽ cho em với. em đang sợ vài bữa sếp em chịu em không nỗi nữa ổng đuổi cổ chắc ra đường chạy xe ôm kiếm cơm qua ngày luôn áh....... heo me heo me các bác ơi hic hic 

Em bị hoài :)
Bác nghe nhạc không đúng nhạc........ Pm cho em đi, em tặng bác cái cd có vài bản bác nghe xong đảm bảo ...... Bác phê liền. Không phê em đãi bác chầu nhậu. Phê bác đãi em chầu cf?
Ok?

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Có một cách rất hữu hiệu nhưng không biết a bãy có dám chơi hông thôi !?!?!? he he he

PM để biết thêm chi tiết ! he he he he he he he he

Hạng D
26/1/10
1.250
5.921
113
các bác va chạm nhiều nên em biết các bác hiểu biết rộng hơn cao hơn em, em mới nhờ các bác đây ạh. các bác thoải mái PM em nhé. em xin áp dụng tững phương án ngay và luôn ạh .... mail em : phongdalton8888@yahoo. com

@ CC & Khánh: 2 ông anh xúi dại em rồi. hehe cho em vài cái công tắc nhen keke.:D

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.854
113
38
Cà Mau
Hôm này stress quá thì đi ăn kem với em nhoa. Vui và hạnh phúc liền luôn :D