Tập Lái
21/9/17
24
53
13
48
Bác kiếm mỡ trăn bỏ vào cái hũ nhựa nhỏ, mở nắp nhé. Treo trong khoang máy. Xe em bị chuột làm tổ, lôi thức, ị đái và cắn tè le dây điện, làm các kiểu rửa xịt dầu thơm, đặt thuốc...cuối cùng treo hũ mỡ thấy hết. Bác thử xem.

Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
Bác kiếm mỡ trăn bỏ vào cái hũ nhựa nhỏ, mở nắp nhé. Treo trong khoang máy. Xe em bị chuột làm tổ, lôi thức, ị đái và cắn tè le dây điện, làm các kiểu rửa xịt dầu thơm, đặt thuốc...cuối cùng treo hũ mỡ thấy hết. Bác thử xem.
Cảm ơn bác nhiều nhe! Các anh tí đã tránh xa xe e, e để thử nghiệm tháng nay, cố tình để khu có nhiều chuột, chạy quanh dưới xe luôn, ấy thế mà ko dám lên xe. hihi xe. Em làm như sau:

1. Xịt RP7 khắp khoang máy - những con óc.
2. Mua một lọ mỡ trăng - 25k- mở nắp hờ, bỏ vào cái lõm ngay cạnh chổ mỡ Taplo.
3. Thường xuyên xịt Rampo trong xe.
4. Hai ba ngày nếu không đi thì nổ máy một lần, mở máy lanh hết cỡ, kéo hết cửa kiếng xuống, mở nhạc thật to.

Kinh phí quá rẻ nên không kể ra nhe!

Em xin chi sẽ cùng các bác vậy!

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Cảm ơn bác nhiều nhe! Các anh tí đã tránh xa xe e, e để thử nghiệm tháng nay, cố tình để khu có nhiều chuột, chạy quanh dưới xe luôn, ấy thế mà ko dám lên xe. hihi xe. Em làm như sau:

1. Xịt RP7 khắp khoang máy - những con óc.
2. Mua một lọ mỡ trăng - 25k- mở nắp hờ, bỏ vào cái lõm ngay cạnh chổ mỡ Taplo.
3. Thường xuyên xịt Rampo trong xe.
4. Hai ba ngày nếu không đi thì nổ máy một lần, mở máy lanh hết cỡ, kéo hết cửa kiếng xuống, mở nhạc thật to.

Kinh phí quá rẻ nên không kể ra nhe!

Em xin chi sẽ cùng các bác vậy!
Mỡ trăn mua ở trong siêu thị hay ở đâu vậy bác?