Hạng D
14/1/11
1.324
7.453
113
cyberedsun nói:
Tui mua một ít gỗ trầm rồi đốt ra khói trong xe cùng lúc với mở máy lạnh. Các bác lưu ý là gỗ trầm nhé đừng mua nhang (hương) vì toàn là mùi hóa chất.
Mùi hay lắm các bác. Chỉa sẻ cùng các bác. Tốt nhất các bác nên thử ở ngoài trước xem có hạp mùi trầm không. Vì mùi thì mỗi người thích một kiểu khác nhau.

Cheers!

- Bác mua chi cho tốn, ra chỗ bán nhang đèn làm mấy cây nhang trầm để vào vừa rẻ vừa thơm.:D:D

Hạng D
16/9/10
1.279
107
63
đèo Ngoạn Mục 0908640999
Soitoc nói:
cyberedsun nói:
Tui mua một ít gỗ trầm rồi đốt ra khói trong xe cùng lúc với mở máy lạnh. Các bác lưu ý là gỗ trầm nhé đừng mua nhang (hương) vì toàn là mùi hóa chất.
Mùi hay lắm các bác. Chỉa sẻ cùng các bác. Tốt nhất các bác nên thử ở ngoài trước xem có hạp mùi trầm không. Vì mùi thì mỗi người thích một kiểu khác nhau.

Cheers!

- Bác mua chi cho tốn, ra chỗ bán nhang đèn làm mấy cây nhang trầm để vào vừa rẻ vừa thơm.:D:D
NHANG TRẦM NGƯỜI TA BÁN TOÀN MÙI HOÁ CHẤT KHÔNG BÁC ƠI- NGUY HIỂM CHO CẢ NHÀ ĐÓ ...

mexehonmevo nói:
Soitoc nói:
cyberedsun nói:

Cheers!

NHANG TRẦM NGƯỜI TA BÁN TOÀN MÙI HOÁ CHẤT KHÔNG BÁC ƠI- NGUY HIỂM CHO CẢ NHÀ ĐÓ ...
oh. vậy cứ dùng lá dứa đi cho lành

Hạng D
27/4/11
1.063
2
38
38
muốn khử mùi xe,các bác lấy 1 lạng cà phê bột ( loại mình hay mua về uống íh ),bỏ vô cái chảo nhỏ rang nhỏ lửa cho đến khi thấy khói bay lên thì đem đổ ra cái đĩa bỏ vào xe 1 đêm,đảm bảo mùi gì cũng hết,cách này rẻ hơn xài sonax nhiều lần ( chỉ tốn khoảng 5000 ) mà hiệu quả lâu,còn muốn thơm thì em vẫn dùng lá dứa cho lành ạh

• Like
Reactions: 01632819150
NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
49
OSHN
em bỏ cả lạng coffee nguyên hột rang ko bơ vô cái gạt tàn thuốc lá, lâu lâu đổ đi thay hột mới: rẻ hều, 30K/lạng xài cả nửa năm cũng vẫn thơm

Tập Lái
12/9/10
38
0
6
F1 nói:
Tui thì lại mua 1 bịch băng phiến nhỏ, giá 5K. Đem về lấy tuộc-vít chọt 1, 2 lỗ rồi ém trong góc nào đó phiá sau xe. Cứ mỗi lần lên xe chỉ thấy thơm thoang thoảng thôi cũng dễ chịu. Đặc biệt mấy anh côn trùng như gián, kiến , muỗi ... (chắc cả chuột...) chả thấy em nào trong xe nữa.
Cách này xài cả năm mới phải thay, mọi người lên xe chưa thấy ai phàn nàn gì....
Băng phiến có mùi dễ chịu nhưng thành phần ccó hóa chất không tốt nhé bác. Em nghĩ nhà có trẻ nhỏ không nên để trong xe.

Last edited by a moderator: