Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
:3dchoctuc:Tình hình là xe e lấy được gần cả tháng rồi :) mà mỗi lần ai bước vô ngồi ở ghế sau đều kêu hôi kg chịu nỗi mặc dù e làm đủ cách từ lúc mua về là rửa sạch dùng comfo lau sơ gế rồi phơi nắng :( dùng cả hạt cafe , tinh dầu thiên nhiên rồi máy khử mùi mà vẫn kg hết :(( có bác nào nhiều kinh nghiệm giúp em với ạ ... Làm theo chú Google mà kg thấy khả quan gì hết :3dcuoi:
Bác mua mấy cây hoặc hộp nến thơm hương chanh rồi đốt trong xe nổ máy và bật máy lạnh luôn (ngồi trong xe cho an tâm để canh lửa cháy) đốt khoảng 30p thôi, sau đó bỏ ít cà phê hạt đã rang chín và đóng cửa kín lại qua đêm là ok đó bác.

Hạng D
28/1/15
1.066
1.777
113
52
Q7, TpHCM
Bác mua mấy cây hoặc hộp nến thơm hương chanh rồi đốt trong xe nổ máy và bật máy lạnh luôn (ngồi trong xe cho an tâm để canh lửa cháy) đốt khoảng 30p thôi, sau đó bỏ ít cà phê hạt đã rang chín và đóng cửa kín lại qua đêm là ok đó bác.
Khuyến mãi thêm dàn kèn tây

• Like
Reactions: Vongmautoan
O_O
Hạng B2
13/3/15
102
101
43
45
Trị mùi da mới phải có thời gian bác ạ, em cứ đều đặn 1 tuần 1 lần để lá dứa hơn một năm qua. Riết mùi lá dứa thành đặc trưng của xe luôn. :(

• Like
Reactions: Fortune2014
12/12/12
114
52
28
TPHCM
Bác lấy khăn ướt, vắt khô lau ghế cho sạch.
Dùng bột cạo râu Gillette cho lên khăn, lau lại.
Bác có thể ra bác Tám may nệm trên An Dương Vương hỏi thêm.

Hạng B1
9/5/16
86
63
18
Bác đã thử nhiều cách mà còn thì không biết nói sao nữa! quan trọng bác lái đã thấy quen xe mùi xe bác chưa? Mấy người chê mùi xe bác là những hành khách thân yêu hay người thân thân yêu của mình! người thân thì bác lo lắng chứ những hành khách thì ngược lại nhoen bác!