Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
thuê đơn vị khác hay cá nhân có chứng chỉ giám sát cho bác, bác có thể trả theo tháng hay thỏa thuận trọn gói ? bác cứ alo mình tư vấn thêm nhé ?

Hạng B1
16/7/13
63
49
18
E cũng đang có ý định xây cái nhà nhỏ nhỏ, nhưng vì không rành e định nhờ bên thiết kế làm dự toán chi tiết luôn. Ví dụ: gạch bi nhiêu, ngói bi nhiêu, cát, đá ximăng...tất tần tật. Tổng cộng bi nhiêu rồi dựa theo dự toán mà điều chỉnh tuỳ theo hầu bao của mình. không biết có khả thi không, các bác cho e xin ý kiến ạ.
Mời các bác

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
Đúng đó msquyenbd, bác thích thì em lên thiết kế và dự toán, bác thích sài cái gì em thế vào cái đó ???

Hạng B1
17/7/13
73
11
8
Các bác cứ tiếp tục bàn nhé...Em vẫn đang hóng topic này...
PS: vẫn còn lăn tăn vụ SDC-PK....lằng nhằng quá chaizzz :(

Hạng B1
16/7/13
63
49
18
danacons nói:
Đúng đó msquyenbd, bác thích thì em lên thiết kế và dự toán, bác thích sài cái gì em thế vào cái đó ???
bác banacons này. Thế bác ở đâu thế? Làm bi nhiu ngày thì xong? có gì e alo bác nhé

Hạng B2
24/12/08
351
344
63
Mobile 0908 0 5 3 1 8 4
@caohuutrung: em cũng đang lăn tăn bên SDK-PK đây bác ơi. Mua đất xong thì hết tiền để xây luôn, nên vẫn đang tìm lời giải nên xây ntn?

Hạng B1
17/7/13
73
11
8
M4tr1x nói:
@caohuutrung: em cũng đang lăn tăn bên SDK-PK đây bác ơi. Mua đất xong thì hết tiền để xây luôn, nên vẫn đang tìm lời giải nên xây ntn?
Tui xuống tiền cọc luôn rồi....giờ xoay tiền trả nợ trước, xong chăc cũng 2 năm sau mới dám xây nhà....Nan giải thiêt !!!!
Ah, tui mua lô H, nãy bên môi giớ nói có 1 lô, có sổ luôn rồi, 5 x 18, giá 1665, hướng Tây Nam... Tui nghĩ chắc lo X hay Z gì đó. ông mua lô nào ?

Các Bác có nhu cầu tư vấn xây nhà ở Sài Gòn hay Bình Dương, Đồng Nai thì gửi email em [email protected], Công ty em thiết kế và thi công ngay quận 10 đây, Thietthach.vn.Uy tín thì các bác khỏi lo, nhiệt tình thì khỏi chê:).0908.054.889, đội ngũ toàn trẻ thôi.Giúp được các bác có nhà đẹp, ưng ý em cũng thấy vui với trách nhiệm KS xây dựng.:)

Status
Không mở trả lời sau này.