Tập Lái
29/9/15
1
0
1
37
Nhà cháu dùng cái Liver Safe Life được chiết xuất từ tảo biển Nhật Bản lên men nên dùng oke, khi say về ko bị đau đầu và mệt mỏi, cụ tham khảo xem sao
Cái Liver Safe Life này dùng tốt phất, dùng 1 lọ/ngày liên tục trong 25 – 30 ngày để ổn định men gan.
Cái này cụ nào hay đi uống thì nên dùng mà bảo vệ gan

Tập Lái
21/7/15
12
10
3
41
Có cách này em hay áp dụng thấy cũng khá hiệu quả, trước khi uống rượu thì ăn trước 2 củ khoai lang, uống 1 ít sữa tươi vô, khoảng 30p hoặc 1 tiếng sau ăn mồi nhậu bình thường công lực tăng lên khoảng 50%.
Cám ơn cụ, để nhà cháu thử luôn xem sao :)), tối nay có bữa nhậu

Tập Lái
3/5/15
24
2
3
54
Nhiều cụ có mẹo hay quá, bảo sao nhà cháu thấy ông nào đi oto nhậu cũng tốt, hóa ra là có bí quyết cả

Tập Lái
21/7/15
12
10
3
41
Cái Liver Safe Life này dùng tốt phất, dùng 1 lọ/ngày liên tục trong 25 – 30 ngày để ổn định men gan.
Cái này cụ nào hay đi uống thì nên dùng mà bảo vệ gan
Bảo bà xã mua về dùng vậy, giờ có tuổi rồi nên cứ phải giữ dìn sức khỏe

Hạng B1
1/3/16
70
156
33
Tốt nhất là ko uống hay chỉ nén uống vang thôi. Em mới nc với 1 em gái lam nhân viên cấp cứu ởNha Trang. Em nó bảo mồng 1 Tết rồi có 50. Ng bị chấn thương sọ nao nặng nhưng 1 ngay chỉ mổ được 7 ca. Còn những ca chấn thương nhẹ thì ko tính đến mà kiểm tra ra toan có độ cồn cao. Chưa nói em nó than làm lương thấp lắm, có ngay lam từ 7h sáng đến 2 giờ khuya mà ko được ngồi luôn, cả tháng làm ca và lương chỉ được hơn 5 triệu. Vì thế đây là diễn đàn của các bác chơi oto nên em bon chen (rảnh rỗi) góp chút nhã ý các bác đừng nên uống rượu bia cho vợ con, cha mẹ, làng xóm ,... nhờ, cần gì uống tốn tiền lại tốn tiền mua thuốc này, chất nọ uống ạ. Cái gì ko cần thiết cho cơ thể thì ko nên nhét vào miệng, em làm thực phẩm và có kinh nghiệm uống thuốc nén em biết.

Hạng B1
19/10/15
50
5
8
40
Giờ em sợ rượu bia rồi, hôm trước chạy xe tí gặp ông bà ông vải

Tập Lái
20/10/15
25
9
3