Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
sony_123 nói:
Hehehe.......sẽ có ngày khai trương chính thức.....anh em tới ủng hộ em út ly cafe hen
ui chúc bác Đông khách nhé , em cũng có dự định mở 1 quán giống vậy trên Lê Văn Lương hồi trước tết luôn đóa bác sao em cùng suy nghĩ với bác nè , vì bên Trần Bình Trọng gần tiệm em bên đó có 3 quán bán giống vậy cũng đông khách lắm .

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
khactrung nói:
sony_123 nói:
Hehehe.......sẽ có ngày khai trương chính thức.....anh em tới ủng hộ em út ly cafe hen
ui chúc bác Đông khách nhé , em cũng có dự định mở 1 quán giống vậy trên Lê Văn Lương hồi trước tết luôn đóa bác sao em cùng suy nghĩ với bác nè , vì bên Trần Bình Trọng gần tiệm em bên đó có 3 quán bán giống vậy cũng đông khách lắm .
Người ta cafe sân vườn, lành mạnh. Pa tính mở cafe "sàn & giường", giống chỗ nào, XL :D

Hạng B2
8/7/12
482
30
28
www.otosaigon.com
khactrung nói:
sony_123 nói:
Hehehe ban đầu em tìm MB bên Trần Bình Trọng nhưng cuối cùng cũng tìm ko ra cái MB vừa ý......giờ bên Trần Bình Trọng đã tới 6 quán rồi bác Trung ơiiiiii.........^^^

Hạng C
14/9/12
992
882
93
51
Sài Gòn
sony_123 nói:
simon_vs nói:
Xong rồi hả bác ^^
Dạ...trên tinh thần là 95% công việc đã xong...chờ ngày T7 beng beng thôi.....:cool::cool:
Thứ 7 khai trương hả bác, chúc mừng các bác với đứa con cưng sắp ra đời
! Cuối tuần em ít cf vì gia đình nên phải trong tuần mới ghé ủng hộ các bác được nhưng chắc chắn sẽ ghé, bên bác có cơm trưa văn phòng luôn không ạ? Nếu không phiền thì bác PM cho em cái alo của bác, em cũng có chút việc muốn nhờ bác tư vấn đây! Thanks bác nhiều.

Hạng C
6/10/11
889
13
38
Anh em KIA có thêm một chỗ mới chém gió rùi. Sẽ ghé ủng hộ bác.