1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Chào các bác,
Tháng này nhân dịp Autoshow tại quận 7. Mình làm cafe kết hợp.
Kỳ này, Mit đem đến 7-10 chiếc xe để mọi người "vọc" khu vực bên ngoài mời mọi người, trước mắt là anh em Mit. Mình đang đề nghị thêm một số vé vào cửa :D
Mong các bác sắp xếp và cố gắng tham gia cafe Mit lần này tại q7 ngày 20/11 và sau đó vào xem autoshow luôn.
họp mặt 9h30 như mọi khi.

Mit năm nay có một thay đổi khá quan trọng - chuyển sang Marketing thực nghiệm- tạo mọi điều kiện để mọi người quan tâm dể dàng và trực tiếp tiếp xúc, lái thử và xem chi tiết về xe để đánh giá chính xác hơn về chất lượng của xe Mit.

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/2/11
861
79
28
Thương hiệu Toy quá mạnh, Mit muốn bám rể lâu bền thì phải PR/Marketing mạnh lên mới được. Đồ tốt mà ít người biết, ít người công nhận (hay giá cao hơn hẳng mặt bằng chung) thì cũng thành đồ ... không tốt, vì không có hay rất ít khách hàng.

Cách PR dễ nhất là tặng anh em hội MIT một/hai năm bảo trì miễn phí kèm với mấy cái vụ lái thử, cảm nhận xe mới, off-road campaign, lễ hội tri ân khách hàng,... phải không các bác hihihihahaha _ mấy bác sales hok có ném đá nghen :):):)

Hơ hơ, sao không có địa chỉ, hướng dẫn đường đi, bác Trường ơi. Tuần rồi hụt cafe rồi, tuần làm làm lại, hỉ :)

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45
Cho em tham gia với nhé các bác, Bác Trương ơi cho em xin pm số fone của bác với, để em tiện liên lạc. Thanks bác.

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Phụ tùng Mit bị mang tiếng là đắt cũng một phần do Đại lý làm giá, đề nghị VSM quản lý tốt vấn đề này.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Vô hãng là vậy, ngay cả mấy hãng xe 2b cũng thế nói chi xe hơi, vô tình biết được kính hậu xe vios cũng chát lắm đó bác, nhưng mua trong hãng ít ra bác cãm thấy an tâm là ổn rồi, hấu như tất cả các mặt hàng khác nữa chứ không riêng phụ tùng xe hơi, cứ đồ hãng là..........

Hạng C
16/6/11
625
482
63
Mit chỉ cần làm rầm rộ một quả mini Paris Dakar. Cho các hãng xe đang lắp ráp ở VN tham gia cùng để xem đâu là chất lượng thực sự là cũng thu được ối khách.
Chứ Mit cứ im lìm như cô thôn nữ mới yêu lần đầu thế này thì có ngon như hoa hậu cũng không đắt bằng con cave đứng đường vẫy khách.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các bác post nhầm topic của em rồi.:mad::(

Công nhận là hăng say thiệt.
Bán đúng giá hay không thì tùy chính sách của từng hiệu xe, các bác sử dụng nhiều thì sẻ biết.
riêng Mit có kỷ luật là bán đúng giá, và phạt rất nặng, không được cao hơn.
Nếu bác nào có nghi ngờ thì gởi hình chụp hóa đơn về hãng, nhưng mình tin không có bán cao đâu.

Xe Mit tính tổng thể sử dụng kinh tế hơn; nếu bác nào cần; trao đổi riêng.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Sơ ri bác Truong nha, để ngày 20/11 hẹn bác đi cùng ha, MIT làm dzụ này coi bộ hấp dẩn mọi người quá, hông biết có zing mới cho lái thử chút coi sao:):)

Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
onlymer nói:
Mit chỉ cần làm rầm rộ một quả mini Paris Dakar. Cho các hãng xe đang lắp ráp ở VN tham gia cùng để xem đâu là chất lượng thực sự là cũng thu được ối khách.
Chứ Mit cứ im lìm như cô thôn nữ mới yêu lần đầu thế này thì có ngon như hoa hậu cũng không đắt bằng con cave đứng đường vẫy khách.
Khóai câu nầy :) : Lấy cô thôn nữ làm bà cả, chòng ghẹo em cave làm girl friend cũng được chứ có sao đâu hehehe.