Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Trời, các bác đổi qua Seven mà em cứ tưởng ở suối reo, ngồi tới 11h không thấy một chiếc mit nào hết...... về nhà, Giờ ngồi đọc kỹ mới thấy. Lại thất hẹn rồi...

Hạng C
20/6/12
675
670
93
Rbx nói:
Trời, các bác đổi qua Seven mà em cứ tưởng ở suối reo, ngồi tới 11h không thấy một chiếc mit nào hết......  về nhà, Giờ ngồi đọc kỹ mới thấy. Lại thất hẹn rồi...
Sorry bác! Đã thông báo trước mấy ngày chắc bác hok để ý. Lần off này tại cafe Seven. Chỗ này yên tĩnh đông vừa phải, phục vụ tạm được, phù hợp với hội, khả năng off cafe Thủ Đức chuyển đến địa đểm này luôn. Chỉ cách chỗ cũ Suối Reo 1 ô phố.
Sau hôm off hôm nay tính tiền còn lại 190k, em đang giữ nha các bác.

Hạng D
21/3/13
1.461
4.173
113
baothan nói:
Có bác Cruz nữa thì phải. Mặc đồng phục đỏ luôn hehe
màu đỏ là em bác baothan ơi :D , bác cruze là bác cầm ly trà đá uống lúc cuối đoạn video đó . gần cuối buổi off là bác ấy bắt cóc bác Trường ra xem xe rồi thảo luận gì đó tới hết giờ luôn :p

Hạng C
13/10/12
747
633
93
bác Tâm ơi anh em nhiều quá bác giới thiệu tên từng bác đi cho dể biết nhau.

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45
vmdang1980 nói:
baothan nói:
màu đỏ là em bác baothan ơi :D , bác cruze là bác cầm ly trà đá uống lúc cuối đoạn video đó . gần cuối buổi off là bác ấy bắt cóc bác Trường ra xem xe rồi thảo luận gì đó tới hết giờ luôn :p
Hehe em biết mà bác vmdang1980, em có gặp bác Cruz hôm off Ken t6.

Hạng B2
25/9/12
135
98
28
33
Quận 1, TP.HCM
vmdang1980 nói:
baothan nói:
Có phải bác mặc áo đỏ ngồi cuối bàn phải không? Hình như em hỏi bác có chạy Jolie không thì phải