Hạng B2
20/4/05
261
4
16
[/img]

em nhìn mãi mà không thấy cái gạt rửa kính hậu của con INNOVA J này ????thế này đi mưa thì toi à?giảm thiểu cấu hình như thế thì chết....em thấy chúng nó rất chuối ở chỗ đó,giảm toàn những thứ đáng ra ko nên giảm!đáng nhẽ như thế này đăng kiểm VN phải cho vào loại kô đủ đk an toàn để lưu hành mới đúng!quan sát kính hậu cũng rất quan trọng khi đi đường trường mà :D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/2/06
132
0
0
53
RE: Cái gọi là giảm thiểu cấu hình xe nhằm hạ giá thành

nó làm giống xe 4 chỗ đó mà
chắc tại trong lúc thiết kế cái xe này, cậu thiết kế ngủ gật nên quên mất :D:D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Nhìn thoáng nick bác Chaien tưởng bác bên Mỹ vừa bay về,
Hóa ra không phải,bác có thêm chữ e :D
Thằng này thiết kế vậy thì tệ thật,các bác có thấy chú nào đời mới kiểu đó giờ mà không có gạt nước sau như nó không nhỉ?Em cứ tạm cho nó một

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Tệ thì có tệ, nhưng không đủ an toàn để lưu hành thì hình như không đúng rùi, chẳng lẽ mấy xe tải, đầu kéo không được lưu hành khi không thấy gì đằng sau sao ? !!!!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

cái đó lại khác vì có ông đầu kéo xe tải nào có kính sau đâu.thế nên mới cần lơ.nói đến lơ mới nhớ.bác nào mua tuyệt tác J series thì nên đầu tư một khoản gọi là "lơ xe" nhé.có lơ thì rửa xe chùi kính ....tất tần tật mình khỏi phải lo:D:D:D:D:D:D:D

Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52

Em đố các bác tìm thêm được cái gì để bớt nữa!
Nó bớt hết rồi, nên đành vặt nốt cái gạt nước để giảm giá. Không lẽ bỏ cả gạt nước bên phụ?
Muốn có gạt nước đằng sau thì mời các bác bỏ thêm 3k$ nữa mua cái G nhé.

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Trích đoạn: oldcar

Tệ thì có tệ, nhưng không đủ an toàn để lưu hành thì hình như không đúng rùi, chẳng lẽ mấy xe tải, đầu kéo không được lưu hành khi không thấy gì đằng sau sao ? !!!!
Bác có bíêt sự chênh lệch về tốc độ giữa 2 lọai này không ??? Nhiều lắm đấy !
Và ngòai ra lọai xe tải , đầu kéo vùng áp lực âm tạo sức hút bùn bẩn lên kính phía sau không lớn như lọai Innova .

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Chắc cái này cũng giống Corolla thôi. G/altis để dân chạy, còn J là cho taxi. Corolla J chẳng có trợ lực lái, chắc Innova J cũng vậy? [8|]

Hạng B2
20/4/05
261
4
16

Cái con Vios em thấy nó còn bỏ cả tấm bông cách nhiệt nắp ca bô nữa cơ! con này chắc cũng thế như thế thì nóng chết mất nhỉ!

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

thế lốp dự phòng có ko bác??? có là "may" rồi :D:D:D[8D]