Thánh Nhân
21/6/05
2.414
26.961
113
53
RE: Cái này là độ của độ

Brabus độ lên từ AMG cũng là chuyện tương đối bình thường. Thường thì Brabus độ từ dòng 600 (S600, CL 600...) rồi offer ra public để bán :D. Nhưng có một số khách hàng họ mua dòng AMG rồi yêu cầu Brabus độ lại. Đây là chuyện bình thường.

Theo em biết từ S63 AMG lên Brabus mất độ 100K nữa (tại Mỹ).

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Em thấy Mer do AMG độ chính hãng đã ok. Bọn nước ngoài thích làm nhiều trò. Nếu muốn công suất mạnh và giá như thế này thì nên mua chiếc Lamborghini Murcielago hoặc Porsche 911, Carrera GT, Ferrari... Vì dù sao giá trị nó vẫn hơn, khi một chiếc xe được đặc biệt nghiên cứu từ lúc đầu chỉ để dành cho tốc độ. Trên thực tế thì không có bao nhiêu người mua xe do Brabus độ. Tuy nhiên em vẫn phải công nhận rằng xe do Brabus độ rất đẹp, và không thể chê được.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: chain

Em thấy Mer do AMG độ chính hãng đã ok. Bọn nước ngoài thích làm nhiều trò. Nếu muốn công suất mạnh và giá như thế này thì nên mua chiếc Lamborghini Murcielago hoặc Porsche 911, Carrera GT, Ferrari... Vì dù sao giá trị nó vẫn hơn, khi một chiếc xe được đặc biệt nghiên cứu từ lúc đầu chỉ để dành cho tốc độ. Trên thực tế thì không có bao nhiêu người mua xe do Brabus độ. Tuy nhiên em vẫn phải công nhận rằng xe do Brabus độ rất đẹp, và không thể chê được.
hơn thì nó đã không nhờ Brabus độ lại.mỗi cái có nét riêng mà.không có brem nào về chuẩn mực cả.đều do sở thích của khách hàng thui

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Nói về độ xe thì không hiểu sao mình quản lý chặt quá.
Theo em cứ cho độ thỏai mái sau đó đi đăng kiểm theo tiêu chuẩn nếu đạt thì cho lăng bánh nếu không thì thôi về làm lại có gì đâu.

Em kể các bác nghe chuyện này:
Lúc trước em mua Ford Laser 1.6 có mâm đúc năm 2000 ( lúc đó mới có em Ford Laser và Camry Grand là xe sedan có mâm đúc chính hảng thôi ) đem vào đăng kiểm thì sổ ghi chụp mâm nhất quyết không cho gắn mâm đúc. Dù thông số kỹ thuật của Ford ghi là mâm đúc hẵng hoi nhé. Mấy anh sale Ford lo sao em không biết cũng cho phép xe em lưu hành nhưng sổ vẫn ghi là chụp mâm.
Em nghỉ chắc không sao nhưng có dè đâu năm 2004 thì bị XXX bắt tội thay đổi đặc trưng...
Giờ thấy mấy bác OS thay đổi mâm ầm ầm nhưng em thì sợ phát ớn do đã từng bị giam xe về lỗi đó.
Nếu độ máy như Brabus chắc mang xe treo gác bếp quá.