Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Chỉ gần tương đương E350 khi chạy thử Accord V6 3.5 thôi..chứ nếu mang accord 2.4 ra rồi nói giống merc V6 3.5 thì chả khác j cái a ở trên bảo con vitara 1.6 ngon hơn con Bim3 2.0.
Hahaha:D
Thì thấy sao em nói vậy thôi. Chạy thử trong phố thì E350 với Accord như nhau cả, chả thấy khác gì. Chắc mang ra đường autobahn của Đức chạy mới thấy khác biệt

Chỉ gần tương đương E350 khi chạy thử Accord V6 3.5 thôi..chứ nếu mang accord 2.4 ra rồi nói giống merc V6 3.5 thì chả khác j cái a ở trên bảo con vitara 1.6 ngon hơn con Bim3 2.0.
Hahaha:D
Anh nu vừa phải thôi, con Vitara mình đi hàng ngày cái j nó cũng vừa tay mình, xe còn mới. Con Bim kia 2.0 thiệt mà chạy trong phố quay đầu nó nặng như trâu, phái gì nổi, mặc khác nó đời 2010 thì sướng chỗ nào. So thì phải so về cái gì sướng chớ, a hay đánh tráo khái niệm rồi nói người ta. Mẹ hôm đi chơi mình cũng có dám cầm con Bim đi đâu, nếu ngon thì lấy đi Đà Lạt rồi

con buôn
21/2/12
2.879
159.407
113
TP HCM
Anh nu vừa phải thôi, con Vitara mình đi hàng ngày cái j nó cũng vừa tay mình, xe còn mới. Con Bim kia 2.0 thiệt mà chạy trong phố quay đầu nó nặng như trâu, phái gì nổi, mặc khác nó đời 2010 thì sướng chỗ nào. So thì phải so về cái gì sướng chớ, a hay đánh tráo khái niệm rồi nói người ta. Mẹ hôm đi chơi mình cũng có dám cầm con Bim đi đâu, nếu ngon thì lấy đi Đà Lạt rồi
Mình nghe ông a chạy con X6 2010 cũng bẩu xe ổng xoay trở trong phố bất tiện do tay lái nặng. Chả biết mẹc đời tống như nào, chứ mẹc E 2011 tay lái điện, đứng 1 chổ xoay vô lăng nhẹ hều

Hạng D
3/9/08
4.594
46.978
113
Vâng mình biết anh thích cà khịa mà.:D
Cái j làm a sướng là nhất nhất hết... Còn cái j a ko thấy sướng thì thành shit ngay.:D
Ụ con mịe chiếc xe nặng ~1500kg tay lái dầu a bắt nó nhẹ như con vịt 1190kg tay lái điện thì xem ra:
Chưa biết thằng nào mới là nu à.
:D Hahaha.

con buôn
21/2/12
2.879
159.407
113
TP HCM
Vâng mình biết anh thích cà khịa mà.:D
Cái j làm a sướng là nhất nhất hết... Còn cái j a ko thấy sướng thì hành shit ngay.:D
Ụ con mịe chiếc xe nặng ~1500kg a bắt nó nhẹ như con vịt 1190kg thì xem ra:
Chưa biết thằng nào mới là nu à.
:D Hahaha.
Túm lại a nào nu hay cả 2 đều nu? Hoang mang quá :D