Hạng D
8/11/12
1.212
1.277
113
Sài Gòn
Chiếc 5 bác thớt đưa cũng là chiếc em đã từng xem tháng trước để dụ bạn nó mua, xe này đã được lên đồng hồ màn hình điện tử và màn hình NTB gì đó rồi, chứng tỏ bác chủ xe này rất chịu chi, nên khả năng xe tốt là rất cao. Và với kinh nghiệm của 1 người đã đi xe BMW cũ thì khuyên bán nên mua con 5 đi cho chảnh. (Khổ tự mình biết)

Hạng B1
19/1/12
75
140
33
Xin chào các bác, em có ý định rước 528i 2011 đây ạ
Vì 528i nó có một số option như ghế da dakota, cửa hít, âm thanh hifi,...
Mà cái quan trọng là em thích máy lớn.
Còn chuyện xăng cộ không đáng ngại vì mỗi tháng em đổ tiền bia vào người gấp nhiều lần tiền xăng :)
Tiện thể có bác nào có xe như trên muốn lên đời thì pm cho em nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
26/9/14
41
16
8
33
em cũng đang lăn tăn giống cụ chủ, 1 em s5 đời cỡ 2010 với 1 em s3 đời 2013 2014 giá sàn sàn nhau.

em s3 thì mới ra nên khỏi suy nghĩ, nhưng ngồi vô em s5 rồi lại thấy hết thích s3. khổ quá xá

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Mấy bác quan tâm cái thằng sâu đó làm gì, từ cái cmt đầu tiên + nhìn cái avat của nó lần đầu cmt box BMW thì nói thật có dư tiền thì e cũng ra salon mua xe cũ hoặc nhập nguyên con từ Mỹ hay châu Âu về. Bán xe mà chưa biết xe mình bán nó ra sao.
Còn bác chủ nên đẩy thêm tí lúa tầm 50-100 để lên F10 đi tốt hơn mấy em gái già E60 dành cho mấy bác kinh nghiệm hơn là 1 người mới lần đầu đến với BMW :).

Hạng B1
5/1/13
83
59
18
Q7, HCMC
E cũng xin ké chút là em cũng đang tính tiễn vợ 2 là F10 523i màu trắng, đi được 59K, đã lên CIC màn hình lớn + Loa Hi-fi từ bác sonnguyen :D. Xe em chỉ đi trong thành phố để chở gái thôi nên cũng lành hehe.
Nếu bác chủ có nhã hứng thì qua coi qua xe em :D

Hạng B2
8/4/15
177
224
43
Hồ Chí Minh
Theo ý em thì đi dòng 5 lịch sự, chỉn chu hơn so với dòng 3 thể thao trẻ và năng động.
Em 27t cũng đi F10 gần 1 năm. Mọi thứ ok và hoàn hảo.
Trước có đi E46 cũng rất ngon, sau này bán xe, đi ké sonata ( của ba má ).
Tùy cái chính là bác chủ thật sự thích cái gì, bây giờ cái xe mình đi nó nói lên cái style hay là tính cách của mình vậy ( theo e nhận xét thê).
Em thấy F10 ngon, chả có vấn đề gì, hay là e chưa bị hành ( dù xe em em vọc từa lưa ).
Sales cũng có dăm bảy loại, khách hàng cũng có nhiều người này người kia. Tham khảo sơ qua chứ e kg quan tâm. Vì trước em là dân sales chính hiệu, giờ chuyển qua làm văn phòng rồi.
Bác chủ cứ tự tin thôi, tiền của mình, phục vụ cho mình mà. Cá nhân em thấy con F10 trắng bác show trên này ok đó.