Hỏi/Đáp Kỹ Thuật cảm biến gạt mưa cx5

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Mình cũng đang sử dụng CX-5, cũng có để ý và thấy cái auto wiper không hoạt động trơn tru cho lắm, mưa quá chừng mà không thấy tự gạt, mình phải điều khiển.
Cu co cho no lanh bac oi, hien dai qua doi luc thanh "hai dien", em thi em cu chinh co quat mua, den, thang tay cho no lanh

Tập Lái
7/8/15
22
5
3
34
giaxetoyotatancang.com
Chính xác! Nhiều lúc không để ý nên đẩy nó đi!
Sẳn hỏi các bác châm nước rửa kính thì làm sao? Sử dụng nươsc gì?
Chính xác! Nhiều lúc không để ý nên đẩy nó đi!
Sẳn hỏi các bác châm nước rửa kính thì làm sao? Sử dụng nươsc gì?
bac mở capo lên nhìn bên trái có cái bình nhựa trong trên nắp có bbieeur tượng cái gạt nước á

Hạng D
6/5/07
1.704
18.436
113
bac mở capo lên nhìn bên trái có cái bình nhựa trong trên nắp có bbieeur tượng cái gạt nước á
Hỏi ngu hơn là làm sao mở nắp capo? Từ ngày rướt xe về tới giờ chưa đụng tới!

Hạng D
6/5/07
1.704
18.436
113
vãi sale k chỉ bác hả.bác
ngồi trên ghế lái cuối xuống thấy bbieeur tượng màu trắng năp capo á.lấy tay kéo nó cái là xong :)
Thanks bác!
lúc giao xe thằng sale còn khg chỉ chổ mở nắp xăng, lại trải thảm sàn che bít luôn mới ghê. Lấy xe đi tập chạy, có ông thậy ngồi kế bên, xe hết xăng không biết mở chổ nào. Ông thầy cũng khg biết luôn, phải gọi lên đại lý hỏi sale, nó cũng khg biết, chuyền tay qua anh kỹ thuật ảnh mới bảo rọc lớp simili thì thấy cái lẫy mở nắp xăng
:3dcuoi:

Tập Lái
7/8/15
22
5
3
34
giaxetoyotatancang.com
Thanks bác!
lúc giao xe thằng sale còn khg chỉ chổ mở nắp xăng, lại trải thảm sàn che bít luôn mới ghê. Lấy xe đi tập chạy, có ông thậy ngồi kế bên, xe hết xăng không biết mở chổ nào. Ông thầy cũng khg biết luôn, phải gọi lên đại lý hỏi sale, nó cũng khg biết, chuyền tay qua anh kỹ thuật ảnh mới bảo rọc lớp simili thì thấy cái lẫy mở nắp xăng
:3dcuoi:
Chắc lính mới chưa bít rành về xe.bác mua xe ở đâu thế.có gì không biết thì cứ post a e sẽ giải đáp nhiệt tình hehe

Hạng D
6/5/07
1.704
18.436
113
Chắc lính mới chưa bít rành về xe.bác mua xe ở đâu thế.có gì không biết thì cứ post a e sẽ giải đáp nhiệt tình hehe
Mazda Biên Hoà đó bác! Thấy cái avatar của bác kìa! He he he! Xem có hân hạnh bữa nào đi bảo hành gặp được bác hay khg! Nói chung chú sale đó cũng vui vẻ, có thể sơ suất tí thôi!

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Mazda Biên Hoà đó bác! Thấy cái avatar của bác kìa! He he he! Xem có hân hạnh bữa nào đi bảo hành gặp được bác hay khg! Nói chung chú sale đó cũng vui vẻ, có thể sơ suất tí thôi!
Em cung o bien hoa ne bac, hom nao cafe giao luu, em di mazda cx5 mau den

Tập Lái
7/8/15
22
5
3
34
giaxetoyotatancang.com
zi hả bác.chắc mấy ông anh của em goy.heheh.ổng bít ổng chém chết.bác bảo dưỡng thì inbox em sđt trên avata ấy.em ra phục vụ cafe cho bác hehe