Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Cảm biến lùi

Hạng B2
RE: Cảm biến lùi

Trích đoạn: son1958

loại báo lùi 4 mắt giá 450k .báo lùi 6 mắt ,4 sau 2 trước 850k.báo lùi 8 mắt 4 trước ,4 sau 1,4chai.
Iem biết bác có cửa hàng.... Nhưng giá bác đưa ra liệu người tiêu dùng có mua nổi không? Iem sợ mấy bác Láng Hạ hay Hàng Muối trách bác phải biết......

Hạng D
23/3/05
2.199
285
83

Bác có mối lái hay cửa hàng vệ tinh ở SG không? Giá như vậy tốt quá nhể

Tập Lái
22/8/06
11
0
0
43
Hà Nội

theo em cạnh tranh nhau là tốt mà lợi cho khách hàng nhưng căn bản cái hậu bán hàng của các bác như thế nào mới là cần bàn .....và bán rẻ được bao nhiu mặt hàng hay chỉ 1 vài mặt hàng thanh lý thôi thì.......:D:D:D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Báo cáo các bác sáng nay đã gắn cảm biến tại Thảo Mai và bộ bắt sóng TV tại bác Phú HPstereo :D:D.

Bác cho em hỏi bệnh cái cảm biến lùi của em (loại 2 mắt): cứ lùi là nó báo 0.4, mặc dù đằng sau không có vật cản.

Cái này em mới gắn thử cũng vậy. Chẳng có vật cản cũng báo 0.4. Nhảy xuống xem hoá ra có chú đứng phụ mình de xe !!!:D:D:D

Tập Lái
15/11/06
6
0
0

bác long thìn ơi bộ cảm biến của bác pos hình trên giá bao nhiêu? hàng ở đâu sản xuất vậy? e đang tính mua lắp vào xe của e. em ở đalạt

Hạng B2
28/12/06
300
1
0
44
ha noi

em thấy các bác băn khoăn quá,mệt mỏi cho những bác trả lời ..hehe ..vậy thế này các bác có đồng ý không ..trong các bác có ai có kiến thức về camera hay cảm biến lùi bằng hình ảnh ,sơ đồ , kiểu cách và giá cả tượng đối check lên cho anh em tham khảo thích thì hỏi mua ...nhề ...hê hê .!

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
48
Ha noi
www.longthinh.vn

bác long thìn ơi bộ cảm biến của bác pos hình trên giá bao nhiêu? hàng ở đâu sản xuất vậy? e đang tính mua lắp vào xe của e. em ở đalạt

huy
Bộ này của em giá 650k chưa công lắp đặt thêm 1 thông tin nhỏ nhỏ cho các bác là gương này đã có chống lóa rồi.....;););)còn nguồn gốc xuất xứ là TQ Bác ạ nhưng cũng yên tâm em bảo hành 1 năm đổi mới cho tất cả anh em .......:D:D:D