Hạng B2
1/5/06
275
0
0
http://chondat.com
kng.vn
RE: Cảm giác sau 2 năm dùng HL AT

Bac "tuanjla" cho em hoi k.nghiem chut.

ISUZU HI LANDER XTREME VSPEC (LH 2005) màu đen, số tự động, bánh treo, option đủ đồ cao cấp của hãng, TV, DVD, SUF âm thanh Hife, ghế da ốp gỗ, xe chạy 15.000 Km. Đồng sơn, máy, nội thất còn 90%. Cần bán 370T

Em nay theo bac tra gia bao nhieu thi mua duoc a ?
Em cung muon 1 em 7C cho gia dinh qua.

Tks bac

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.467
2.206
113
48
TP.HCM

Theo em con này giá cả chấp nhận được, bác xem xe kỹ rồi quyết, trả thử 350t xem thế nào. Nếu thông số đúng như bác mô tả và chưa xây xát gì, bác bớt được bao nhiều thì bớt rồi múc. :)

Hạng B2
17/9/05
109
0
16

Highlender tại thời điểm này giá tốt nhất có thể có là bao nhiêu hả mấy bác??? Nghe mấy bác khen quá nên cũgn đang chú ý đến em này.

Hạng B2
1/5/06
275
0
0
http://chondat.com
kng.vn

>ISUZU HI LANDER XTREME VSPEC (LH 2005) màu đen, số tự động, bánh treo, option đủ đồ cao cấp của hãng, TV, DVD, SUF âm thanh Hife, ghế da ốp gỗ, xe chạy >15.000 Km. Đồng sơn, máy, nội thất còn 90%. Cần bán 370T

Ac, em da kiem tra, di thu con nay.
Cac vet ráp nổi bên ngoài thấy lung lay hết.
Cũng chẳng có ốp gỗ như quảng cáo, nó là VSPEC
Chạy hon 20,000km rồi bác.
Bên trong nội thất làm tùm lum, gắn thêm màn gió ac ac.
Vì trước đây nó là xe liên doanh.

Em đang xem thêm em này:

>ISUZU HILANDER VSPEC XTREME, 8 chỗ máy dầu số tự động, đời tháng 1/2005, màu đen, xe mới đi vài ngàn km còn mới tinh như trong hãng, còn bảo hành. Loại >cao cấp bánh treo, nệm da, bệ bước, baga mui, tem hông, cản nhựa trước sau, CD hifi, bảo hiểm 2 chiều 6 triệu. Cần bán gấp. Chay: 8000km, gia 21600usd.

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

@npt : thank bác nhìu nha, nhưng em lại ở ngoài Bắc bác ạ! em đã nhận được catalo và báo giá rồi, nhưng đợt này em lại có quyết định của cơ quan cho đi học thêm 1 tháng nên chuyện thay xe có lẽ phải gác lại sau.

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: kngsoftware

Em đang xem thêm em này:

>ISUZU HILANDER VSPEC XTREME, 8 chỗ máy dầu số tự động, đời tháng 1/2005, màu đen, xe mới đi vài ngàn km còn mới tinh như trong hãng, còn bảo hành. Loại >cao cấp bánh treo, nệm da, bệ bước, baga mui, tem hông, cản nhựa trước sau, CD hifi, bảo hiểm 2 chiều 6 triệu. Cần bán gấp. Chay: 8000km, gia 21600usd.

Em mới đi cùng Bảo Lộc - Đà Lạt với các bác trong OS về nên trả lời bác hơi chậm.
Em nghĩ bác tìm được món hời rồi, bác xử lý em này luôn đi còn chần chờ gì nữa. Để lâu thằng khác nó làm mất:D. (nhớ trả giá được bao nhiêu thì trả, hì hì, nó không bớt thì cũng chơi luôn:D:D:D)
Hê hê, em nói thêm cho bác biết khả năng tiết kiệm của HL: xe của các bác khác lúc lên đến Đà Lạt bác nào bác nấy cũng phải mất xấp xỉ 400k tiền xăng, riêng em chỉ mất có 250k tiền dầu. Lúc về em chỉ mất có gần 180k (21lít). Xe em AT đó bác, MT thì còn ít hao nữa.

Last edited by a moderator:
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.467
2.206
113
48
TP.HCM

Nếu em nó đúng như vậy thì giá đó là tốt, nhưng em thấy sau vài lần bác xem xe, lần nào cũng hố :):). Do vậy cũng chưa dám mừng, cố đi bác!!!:)

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

m mới đi cùng Bảo Lộc - Đà Lạt với các bác trong OS về nên trả lời bác hơi chậm

Chào Bác,
Bác mới đi ĐL về à, có bị bão không vậy Bác, chuyến đi tốt chứ Bác

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Rồi, giá xe chính thức có cho tháng 10 có rồi đấy các bác ạ.

Giá đại lý cho Dmax tăng 3k, giá Highlander tăng 2k do hết khuyến mãi 3 năm rửa xe, thay nhớt...:mad::mad::mad: