Tập Lái
21/11/18
34
55
18
Chào các bác,
Dạo gần đây em thấy Novaland hay đưa ra chính sách bán hàng cam kết mua lại, đảm bảo lợi nhuận như Aqua City và gần đây là NovaWorld Phan Thiết. NWP thì cam kết lợi nhuận 15% (theo số tiền đã đóng). Em thấy trước đó có mấy dự án của NVL cũng cam kết kiểu này mà không biết các bác mua xong có bị thất hứa gì không?
Cảm ơn các bác.

• Haha
Reactions: gowithoutyou
Hạng B2
24/2/18
216
2.561
98
45
cam kết và thực hiện chuyện khác,quan trọng anh phải biết cái nào đúng sai,tiền mình mình phải biết ,còn bọn kia có phải tiền nó đâu mà nó cân nhắc,cùng lắm nó lỳ mặt ra,anh đi theo mà kiện

Hạng C
16/5/20
551
2.363
93
38
Tụi này giờ nó tràn về tỉnh nhiều lắm. Anh hỏi tụi nó nếu làm không đúng theo cam kết thì nó bồi thường gì & trong thời gian bao lâu.

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Chào các bác,
Dạo gần đây em thấy Novaland hay đưa ra chính sách bán hàng cam kết mua lại, đảm bảo lợi nhuận như Aqua City và gần đây là NovaWorld Phan Thiết. NWP thì cam kết lợi nhuận 15% (theo số tiền đã đóng). Em thấy trước đó có mấy dự án của NVL cũng cam kết kiểu này mà không biết các bác mua xong có bị thất hứa gì không?
Cảm ơn các bác.
Bản chất chỉ là phát hành trái phiếu doanh nghiệp thôi. Novaland đường cùng rồi nên mới phải xài chiêu này chứ bình thường người ta vay ngân hàng cho rẻ. Chuyện Novaland có làm đúng cam kết không thì... hên xui

• Like
Reactions: fireprince
Tập Lái
24/8/15
24
74
13
37
Novaland cam kết thì biết vậy thôi, chứ thực hiện hay ko thì còn dài bác ơi. Thôi tiền mình cẩn trọng chứ hơi đâu tin vào ai.

Hạng C
25/5/11
903
600
93
Chào các bác,
Cảm ơn các bác.
Đầu tư kiểu này có lẽ chỉ Vin đáng tin hơn cả.

Hạng C
8/7/20
698
4.948
93
Đời có câu, liều ăn nhiều đó bác. Nhưng lại có câu, liều thì chết khi nào không biết. Cho nên tùy bác tin câu nào thôi à. Còn bác không biết thì em nghĩ tung đồng xu là 1 giải pháp thiết thực.