Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Bim M2 a ấy tào lao xong, bi giờ tới Audi.
Dự sắp có thảm hoạ rì viu cho các mác xe soang khác
Em hứa éo bao giờ mất thời gian coi clip của B nữa vì em biết tiếng Anh ;)

Hạng B1
17/7/15
91
156
33
28
Xin lỗi bác nhen. Từ đầu đến cuối em chỉ tranh luận, chứ em ko có cãi nhau với ai ở đây. Bác xem từ đầu tới h em có miệng ra chửi ai Nu hay tào lao ko? Tranh luận công bằng là nêu luận điểm, luận điểm anh có lý thì tôi nghe, hoặc ngược lại. Còn việc bác mở miệng ra nói ng khác Nu này nọ đó ko phải là tranh luận, mà là chửi. Xỉ nhục để dìm ng khác xuống là tranh luận cùi.

Ở đây em xin thừa nhận là em chỉ sai vụ C250 AMG ko còn sản xuất nữa thôi. Việt em thêm chữ "trên" trong bài là để cho rõ ý từ 1,6-1,7 tỉ của em thêm chứ hoàn toàn ko có cắt nghĩa theo hướng khác nhen.

Góp ý theo kiểu nói em Nu của bác, hay nói thằng viết nhận tiền chém gió của ông P.Huayra thì đáng lý ra em ko có lý do gì phản hồi gì với các bác. Mà tại có hơn 10k view cho một bài review xe thì em sẽ nhận phần quà nho nhỏ khích lệ từ diễn đàn nên em bỏ công hầu các bác tranh luận thêm cho vui, kiếm thêm view thôi. Nay đã hơn 10k view rồi, em cám ơn các bác nhiều nhen. You are da Best!!!

Muốn biết tại sao bị chửi Nu thì tự coi cái clip của mình phát biểu thế này đi ha (là đàn ông thì đừng có xóa clip giống như cãi nhau với người khác cái sai của mình rành rành cho cố lên rồi âm thầm đi fix).
https://www.facebook.com/hungdangkh...ideo_creator_product_type=0&app_id=2392950137
Tuổi đời chú được bao nhiêu? Ra đời tự kiếm tiền mua được 1 trong 3 con C200 - 320i - A4 chưa mà bảo những ai chọn BMW là phong cách "trẻ trâu", còn những ai chọn A4 là ôn hòa lịch thiệp :) Kiếm dùm ai trẻ trâu tự mua được BMW đi rồi phát biểu ha, những thành viên đi BMW trên OS này đánh giá xe và hiểu chiếc xe của họ gấp 1000 lần chú đấy mà bảo họ thích BMW vì trẻ trâu.
Bài review có hơn 10k view nhưng toàn bị bắt bẻ, toàn nói ra cái sai của mình chả ai khen được 1 tiếng chuyên nghiệp hay cảm nhận thực tế mà cũng tự hào. Muốn câu view thì về bên tinhte mà câu view, càng hành động và càng nói ra khẳng định mình trẻ trâu thì có.
Bị bao nhiêu người nói đuối lý bây giờ thừa nhận mình sai dậy sao lúc đầu ông kia bảo chú sai chú k nói mình sai ngay từ đầu đi trả treo cho lắm cuối cùng cũng nói "UH TÔI SAI" cho ra chuyện thế.
Tôi chả có muốn gây hấn với chú làm gì, chỉ vì coi được cái clip được share trong group đánh giá xe thấy chú nói đã khó nghe và xem thêm bài đánh giá trên OS này. Chứ đi cãi nhau với 1 người cả giá xe + xe còn bán trên thị trường hay k còn k nắm rõ chi cho phí lời. Muốn làm review cho cộng đồng thì trước hết coi lại ngôn từ và cách xử sự của trước đi.

Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
Muốn biết tại sao bị chửi Nu thì tự coi cái clip của mình phát biểu thế này đi ha (là đàn ông thì đừng có xóa clip giống như cãi nhau với người khác cái sai của mình rành rành cho cố lên rồi âm thầm đi fix).
https://www.facebook.com/hungdangkh...ideo_creator_product_type=0&app_id=2392950137
Tuổi đời chú được bao nhiêu? Ra đời tự kiếm tiền mua được 1 trong 3 con C200 - 320i - A4 chưa mà bảo những ai chọn BMW là phong cách "trẻ trâu", còn những ai chọn A4 là ôn hòa lịch thiệp :) Kiếm dùm ai trẻ trâu tự mua được BMW đi rồi phát biểu ha, những thành viên đi BMW trên OS này đánh giá xe và hiểu chiếc xe của họ gấp 1000 lần chú đấy mà bảo họ thích BMW vì trẻ trâu.
Bài review có hơn 10k view nhưng toàn bị bắt bẻ, toàn nói ra cái sai của mình chả ai khen được 1 tiếng chuyên nghiệp hay cảm nhận thực tế mà cũng tự hào. Muốn câu view thì về bên tinhte mà câu view, càng hành động và càng nói ra khẳng định mình trẻ trâu thì có.
Bị bao nhiêu người nói đuối lý bây giờ thừa nhận mình sai dậy sao lúc đầu ông kia bảo chú sai chú k nói mình sai ngay từ đầu đi trả treo cho lắm cuối cùng cũng nói "UH TÔI SAI" cho ra chuyện thế.
Tôi chả có muốn gây hấn với chú làm gì, chỉ vì coi được cái clip được share trong group đánh giá xe thấy chú nói đã khó nghe và xem thêm bài đánh giá trên OS này. Chứ đi cãi nhau với 1 người cả giá xe + xe còn bán trên thị trường hay k còn k nắm rõ chi cho phí lời. Muốn làm review cho cộng đồng thì trước hết coi lại ngôn từ và cách xử sự của trước đi.

Hahah lại bới móc đời tư xúc phạm ng khác rồi. Cùn.

Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
Bim M2 a ấy tào lao xong, bi giờ tới Audi.
Dự sắp có thảm hoạ rì viu cho các mác xe soang khác
Em hứa éo bao giờ mất thời gian coi clip của B nữa vì em biết tiếng Anh ;)
Tào lao chỗ nào bác?

Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
Hạng B1
17/7/15
91
156
33
28
Hahah lại bới móc đời tư xúc phạm ng khác rồi. Cùn.
Chú làm như chú là MC nổi tiếng hay chuyên gia đánh giá xe chuyên nghiệp hả mà bảo người ta bới móc? Hay đó là Hot FB? Clip này được share từ 1 thành viên cho group những ai đang đi BMW - Chia sẻ kinh nghiệm khi họ thấy được cái phát ngôn bảo là "Chọn BMW là người thích phong cách trẻ trâu", còn chú dám offline mà nói cái câu đó trước những người đang đi BMW không?. Cãi CÙN là chú đó chú em, bị người khác bắt bẻ quê đến mức k dám trả lời nói toàn ba xàm ba láp mới là CÙN đó.

• Like
Reactions: trau
Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
Chú làm như chú là MC nổi tiếng hay chuyên gia đánh giá xe chuyên nghiệp hả mà bảo người ta bới móc? Hay đó là Hot FB? Clip này được share từ 1 thành viên cho group những ai đang đi BMW - Chia sẻ kinh nghiệm khi họ thấy được cái phát ngôn bảo là "Chọn BMW là người thích phong cách trẻ trâu", còn chú dám offline mà nói cái câu đó trước những người đang đi BMW không?. Cãi CÙN là chú đó chú em, bị người khác bắt bẻ quê đến mức k dám trả lời nói toàn ba xàm ba láp mới là CÙN đo.

Biết FB là trang cá nhân ko? Chỗ cá nhân thì tui post cho vui vẻ, lên đây thì tui lọc lại phần đó cho phù hợp số đông. Đc ko?

Tui nói số đông ng đi Bim thích phong cách trẻ trâu thì sao? Tui có nói họ trẻ trâu ko?

Càng tranh luận thì bạn Cbr 1000 càng lún vào lối mòn là công kích ng khác. Bạn làm vậy chắc vui lắm hả? Kkk

• Like
Reactions: wei shen
Hạng B1
22/7/14
92
41
18
33
1: bác pic so sánh mâm thì sai thậạtA4,c2,B320 toàn 16,17 thôi lên c250,300 B328,b330mới nhích lên dc tí còn ko thì mâm chữ V hãng 80 chai
2 bác pic so sánh A4 vs c2,B320 là đúng rồi mà mấy thím mấy em đó chung phân khúc vs nhau , lên C300 hay B330 máy xe thay đổi kha khá rồi.
bác chủ pic thật sự nói ko dc hay cho lắm nhưng bác ấy nói khá chính xác trên phương diện yêu xe em thấy là vậy. E thích bài review Range rover sport của bác ấy trên tinh tế . Khá là biểu cảm .vẫn lịke cho bác pin tiếp tục review.