Hạng B2
6/9/08
149
20
18
39
trung_kevin_hcm nói:
BMW F30 đợt này chạy êm như Camry 2.5Q 2013 ko mấy bác?
F30 là dòng sport sedan, hệ thống treo khá cứng để đảm bào ổn định khi tăng tốc. Khác hẳn sự bồng bềnh yểu điệu của xe Nhật bác ạ. Muốn ệm thì chỉ có Mer và Audi thôi.

Tập Lái
13/4/13
4
2
18
Ngoại thất thì cực kì thể thao,nhưng nội thất thì không đẳng cấp lắm

Hạng B2
18/2/08
175
2
18
www.otosaigon.com
Nhưng mà về phong cách và cảm giác lái thì giữa 3 dòng xe Mercedes C - Class & BMW Series3 & Audi A4 thì dòng nào êm và dòng nào sang? Theo các bác thì Mercedes và Audi chạy bốc hơn hay thua BMW?

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Mer, Audi hay BMW cũng như nhau thôi bác, hơn cái này thì thua cái kia, nếu bác chọn phân khúc này thì tuỳ vào sở thích, tuổi tác hoặc công việc của bác mà chọn, so sánh thì không thể bác ạ. Có vẻ bác thích êm và sang trọng, em thấy bác thử Lexus đi, ăn đứt về độ êm ái và nhìn sang!

Hạng B2
12/6/11
467
13
28
47
trung_kevin_hcm nói:
Nhưng mà về phong cách và cảm giác lái thì giữa 3 dòng xe Mercedes C - Class & BMW Series3 & Audi A4 thì dòng nào êm và dòng nào sang? Theo các bác thì Mercedes và Audi chạy bốc hơn hay thua BMW?

Lâm Chí Khanh hay Ngọc Tinh, Thùy Link đều đẹp, chỉ khác là một em có tốn tí Dầu ăn nhưng tận tình, còn hai em kia thì không nhưng hơi mỏi lưỡi . Bác lăn tăn quá thì chơi em Tưng nay di,
ngon bổ rẻ, Dạo này cần số giống BMW luôn rồi đó heee

Last edited by a moderator: