Tập Lái
19/4/19
4
1.570
78
43
Tao biết giờ có chửi mày thì cũng ko thay đổi được cái đầu mày. Nhưng làm cho mày biết là vẫn có người sẵn sàng ăn thua đủ với mày, cho mày bớt nói lại tí nào là vui rồi. Vì cái gì cũng phải có thời gian mới được. Và tao cũng thấy mày hơi có thay đổi đó, thằng nhãi ạ.
À cái xe camry góp bank của mày trả gần hết chưa?
Anh nói chí phải, thằng đó khó dạy lắm. Chắc phải nhờ anh thường xuyên vô đây để chỉ bảo cho nó ra thằng người
https://www.otosaigon.com/forums/chuyen-ngoai-le.63/

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Ban nick này tao làm nick khác mày ạ. Mày éo có làm gì tao, nhưng tao đọc mấy cái còm của mày trong thớt này tao bực, vậy thôi.
Bình tĩnh Bác.
Mục đích cuối cùng là sử dụng xe ngon bổ rẻ, cần nhóm nhiều người mới được. Khó chịu thì Block nick là xong.

Ví dụ block con khỉ ham ăn. Ví dụ thôi nhé.:D:D:D:p
Cảm nhận & đánh giá Mitsubishi Xpander AT sau thời gian sử dụng

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Bình tĩnh Bác.
Mục đích cuối cùng là sử dụng xe ngon bổ rẻ, cần nhóm nhiều người mới được. Khó chịu thì Block nick là xong.

Ví dụ block con khỉ ham ăn. Ví dụ thôi nhé.:D:D:D:p
Bị chọc hoài, ai chả phát điên anh T. Có lẽ bác nào trong hội Exp chịu hết nổi nên vậy thôi.

Em thì lúc nào cũng nhẹ nhàng, vui vẻ. Nếu gặp ngoài đời, nhiều khi em còn mời uống trà. :D

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Tao biết giờ có chửi mày thì cũng ko thay đổi được cái đầu mày. Nhưng làm cho mày biết là vẫn có người sẵn sàng ăn thua đủ với mày, cho mày bớt nói lại tí nào là vui rồi. Vì cái gì cũng phải có thời gian mới được. Và tao cũng thấy mày hơi có thay đổi đó, thằng nhãi ạ.
À cái xe camry góp bank của mày trả gần hết chưa?
Nick cũ của Bác là gì vậy.
Xin bác xóa các còm nặng nề đi vì bác post lại lúc nào cũng được.
Thớt chửi nhau thì đúng ý đồ của bọn họ vì người xem sẽ bỏ và đi thẳng.
Người định mua, hay ngay cả người đang sử dụng cũng dể hoang mang, vì xe là số tiền lớn. Họ sẽ đọc tất cả các còm, nếu họ có hỏi, thì hướng dẫn họ đi test xe là được rồi. Test xong thì trắng đen phân biệt được ngay.
Xpander không phải là top, nhưng hiện nó thỏa mãn cao nhất với số tiền đó, không cần dùng nặng nề đâu.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Bị chọc hoài, ai chả phát điên anh T. Có lẽ bác nào trong hội Exp chịu hết nổi nên vậy thôi.

Em thì lúc nào cũng nhẹ nhàng, vui vẻ. Nếu gặp ngoài đời, nhiều khi em còn mời uống trà. :D
Em cũng giống như bác. Mình chả chấp nhất gì với ai và cũng không muốn bình luận những ý kiến theo kiểu móc câu như vậy. Xe mình thích thì mình mua; mình đi mình biết và nói cảm nhận của riêng mình mà thôi. Ai chê thì cứ chê, cũng không sao cả mà. Mỗi người đều có ý kiến hay nhận xét riêng của người đó. Có muốn thay đổi ý của họ cũng không dễ gì. Vì vậy ông bà ta luôn luôn đúng khi dùng câu"chín người mười ý".

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Ôi chao em thích quá! Anh nhớ mời em cốc trà và cho em xin chữ ký khi gặp anh nha.:D Em có người quen @Alves có lẽ biết anh á, chắc nhờ anh ấy dẫn mối làm quen. :):cool::D Mà em chỉ uống trà đá thôi à, loại có bọt ấy nên nghe anh mời trà là em khoái lắm. Cảm ơn anh! :)

Tập Lái
5/3/19
1
0
1
35
Mấy bác cho e hỏi xpander e chạy thấy bồng bềnh quá. E tính thay dàn phuộc nhún. Bác nào biết xin chỉ giúp e chỗ thay.

Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Ôi chao em thích quá! Anh nhớ mời em cốc trà và cho em xin chữ ký khi gặp anh nha.:D Em có người quen @Alves có lẽ biết anh á, chắc nhờ anh ấy dẫn mối làm quen. :):cool::D Mà em chỉ uống trà đá thôi à, loại có bọt ấy nên nghe anh mời trà là em khoái lắm. Cảm ơn anh! :)
Để dụ K vô hội Outlander luôn ha anh kaka

Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC

Gặp ngoài đời mà đấm được là em đấm ngay, mời trà cái rì.

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Xpander nó mà của TOY thì thớt này lên mây rồi, chắc đến giờ cũng trên 500 trang:D:D