Hạng B1
25/10/13
63
78
18
Xe du lịch cần sự êm ái, tĩnh lặng, thơm tho. Con Fortuner bản chất là xe bán tải độ thêm hàng ghế và cái mái che lên cho nên nó vẫn chỉ là xe bán tải thôi. Đi thì kêu to, ồn, rung, mùi, nhìn quả khói đen xì từ đít đã thấy ngán ngẩm rồi. Xe dầu chỉ dành cho xe tải thôi, xe du lịch ai người ta đi xe dầu, nghe xe chạy dầu đã kém sang, chắc mua để chạy dịch vụ chứ không phải hưởng thụ. Mua fortuner sau 1 năm thành con xe côn nông đầu ngang chính hiệu
Thằng này đầu đất, máy bác xem nó như trẻ trâu, biết gì đâu chấp nó. Nó xe máy còn ko có được xe đàng hoàn mà đi nữa

Hạng B2
11/7/10
112
84
43
www.otosaigon.com
Thằng này đầu đất, máy bác xem nó như trẻ trâu, biết gì đâu chấp nó. Nó xe máy còn ko có được xe đàng hoàn mà đi nữa
Ông nói ngu như bò, tôi nói sai chỗ nào chỉ ra, tôi đổi 3 đời xe rồi trong đó có cả xe dầu, đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm, fortuner dầu dành cho dân cày cuốc chứ gia đình ai người ta mua

Hạng D
24/10/15
3.602
2.474
113
33
Ông nói ngu như bò, tôi nói sai chỗ nào chỉ ra, tôi đổi 3 đời xe rồi trong đó có cả xe dầu, đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm, fortuner dầu dành cho dân cày cuốc chứ gia đình ai người ta mua
Cái này bác nói chứ ai biết dc là bác đổi 3 đời

Tập Lái
11/7/17
6
1
3
32
đọc bài bác xong thấy cảm nhận của e cũng kha kha giống bác... 1 vc e từ vios lên fortuner... e mới lấy xe dc 1 tháng nay... bản 1 cầu máy dầu chỉ phục vụ gd là chính lâu lâu đi dịch vụ chở người quen biết thôi... với e thì option thế là đủ dùng...cảm nhận chạy động cơ sang số ko ngọt lắm... tạo cảm giác khựng nhiều hơi khó chịu...khi lên khoảng 70-100km/h mọi thứ rất tuyệt... cách âm mặt đường tốt... máy êm và nhẹ hơn ở dài tốc độ cao...tiếng máy còn vọng nào đôi chút khi đi ở tốc độ này... tầm nhìn hơi hẹp góc chữ A...nếu có sấy gương để đi mưa và chống chói nữa thì tuyệt... e ớn đi mưa khi ngó gương hậu lắm... ko thấy gì...còn mọi thứ đều tuyệt so với gd e

Tập Lái
11/7/17
6
1
3
32
các cao nhân cho e hỏi thêm với... sao e nghe DVD hay MP4 khi chạy ko có hình ảnh nhỉ... e có con nhỏ cháu lại thích coi máy video thiếu nhi....mà khi e vào D chạy thì mất hình chỉ nghe tiếng... khi dừng lại thì lên hình kèm tiếng... bỏ đĩa DVD cũng thế... đầu dvd pioner hãng gắn kèm cho fortuner 2019 1 cầu đấy ạ.... e kiếm trên youtuber nhưng ko thấy

Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
các cao nhân cho e hỏi thêm với... sao e nghe DVD hay MP4 khi chạy ko có hình ảnh nhỉ... e có con nhỏ cháu lại thích coi máy video thiếu nhi....mà khi e vào D chạy thì mất hình chỉ nghe tiếng... khi dừng lại thì lên hình kèm tiếng... bỏ đĩa DVD cũng thế... đầu dvd pioner hãng gắn kèm cho fortuner 2019 1 cầu đấy ạ.... e kiếm trên youtuber nhưng ko thấy
Tính năng an toàn của hãng thôi bác. Hình như vào hãng yêu cầu bỏ đi là được, phải ký vào bản cam kết gì gì đó.

• Like
Reactions: HuuQuangbr
Tập Lái
11/7/17
6
1
3
32
Tính năng an toàn của hãng thôi bác. Hình như vào hãng yêu cầu bỏ đi là được, phải ký vào bản cam kết gì gì đó.
vâng cảm ơn bác nhiều... để ít hôm nữa e đi bảo trì sẵn hỏi thử...chúc bác năm mới phát tài nhiều may mắn và thành công