Hạng B2
13/6/16
423
885
93
Theo em biết thì xe hiện nay không cần chạy rô đai như ngày trước nữa, theo tài liệu hãng thì xe vận hành bình thường và cần thay nhớt sau 1000km đầu tiên thôi. Các xe khách, xe tải mua về đều cày bừa gỡ vốn liền chứ đâu được rô đai gì. Theo em là bác chủ xui vớt đúng con xe lỗi hơi bị nghiêm trọng, giờ chờ xem hãng xử lý thế nào thôi.
đó là hãng nói thế thôi, kể cả khi các chi tiết máy khớp với nhau tuyệt đối thì cũng phải có chất xúc tác (nhớt) nằm ở giữa, ai biết được cái xe từ nhà sản xuất ra đến khi mình mua nằm bãi bao nhiêu ngày? Chẳng biết hồi mới cưới bác chủ có "khởi động " trước không hay là nhảy bổ vào làm như một cái máy?

Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
đó là hãng nói thế thôi, kể cả khi các chi tiết máy khớp với nhau tuyệt đối thì cũng phải có chất xúc tác (nhớt) nằm ở giữa, ai biết được cái xe từ nhà sản xuất ra đến khi mình mua nằm bãi bao nhiêu ngày? Chẳng biết hồi mới cưới bác chủ có "khởi động " trước không hay là nhảy bổ vào làm như một cái máy?
trời, tội bác chủ quá, mua con xe tưởng đâu nó trâu bò cho bác đi cày, ai ngờ nó nằm lì như trâu ko nhút nhích
Pác. Pác nói làm e buồn.!!!

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Bác chủ đừng lo, hư mỗi cái sensor thôi, thay xong là hết ngay. Đừng lo quá nhé :D

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Về roi cac pac oi
Xe sửa xong về rồi hả anh?
Nói rõ cho anh em mừng, có phải chi phí gì không anh?
Nếu hãng chịu mọi chi phí thì tốt quá, có thể gắn kết được lâu dài anh hỉ.

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
Xe sửa xong về rồi hả anh?
Nói rõ cho anh em mừng, có phải chi phí gì không anh?
Nếu hãng chịu mọi chi phí thì tốt quá, có thể gắn kết được lâu dài anh hỉ.
Làm gi sữa xog a. Từ 10h sáng đến 8h tối, nằm ngoài trời nắng ko đen xe mà nám cả cái mặt e rồi. Về mệt chẳng thiết ăn uống.
Cứu hộ mang về Buôn mê rui. Sáng mai lên xem thử ntn. Nếu sửa muốn lấy tiền e vẫn trả, nhưng giá phải trả lại cho e cũng mắc lắm đó. Cơ bản e chẳng có j sai.bỏ ra 700tr mua con xe về nằm đường còn lấy thêm chi phí nữa thì liệu ai chơi với Ford. Chưa kể hao sức khoẻ tiền bạc. Kỹ thuật phán như thánh làm trưa 12h ông già vào nhà dân mua dc 5lit dầu, nhờ ông anh chạy từ rẫy ra khu dân cư mua 20l, chưa kể e 2 lần đi lại sạc bình acquy. Cuối cùng hư cảm biến vòng tua, E còn chưa tính chuyện.

Chỉnh sửa cuối: