Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
:3dchoctuc:
Chủ thớt chắc đang quần em nó túi bụi ngoài rẫy rồi:3dcuoi:
Qua giờ thấy mệt mỏi rui. Lấy con ghẻ 750kg đi vào vườn cho nhẹ người. Vậy mà cái xui cứ theo e hoài. Do chở cái thang dài nên canh giờ, canh đường tắt để đi. Canh luon 12h trưa. Thế là sao lại gặp áo vàng, số nhọ chưa từng có, cái bằg lái sao lại để nhà. mất toi 5xị . ăn j e cúng chứ quá đen rui. :3dchoctuc:

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Qua giờ thấy mệt mỏi rui. Lấy con ghẻ 750kg đi vào vườn cho nhẹ người. Vậy mà cái xui cứ theo e hoài. Do chở cái thang dài nên canh giờ, canh đường tắt để đi. Canh luon 12h trưa. Thế là sao lại gặp áo vàng, số nhọ chưa từng có, cái bằg lái sao lại để nhà. mất toi 5xị . ăn j e cúng chứ quá đen rui. :3dchoctuc:
Chắc là năm xui tháng hạn rồi bác ạ. Có điều kiện thì cúng đc gì cứ cúng rồi chờ nó qua thôi.

Hạng B2
19/8/13
139
173
43
GV, HCM
Xe sửa xong rồi thì bác xách ra con dốc hôm bữa lên xuống khoảng chục lần coi nó...chịu nổi hôn.:3dcuoi:

Em thích cái suy nghĩ của pác.
À mà lỡ nói lại xảy ra ngay 12h trưa lần nữa thì sao nhỉ (ở cty mọi n hay gọi em là thầy phán đó, tại em it phán, nhưng mà phán là hay trúng lắm)

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng B2
19/8/13
139
173
43
GV, HCM
Nguyên tắc gì kì vậy bạn?
Nữa bình dầu bao nhiêu lít, đi được bao nhiêu km. Hông lẻ còn nữa bình đi 10km cũng phải đổ cho đầy à.
Quan trọng là người lái xe, ước lượng quảng đường đi so với lượng nhiên liệu còn lại không để xảy ra hết dầu.
.

Em cũng không đồng ý lắm.
Con Ỉn của em, có khi kim vàng, em chạy thêm khoảng 10km nữa mới đỗ (vì em nghe các pác khác nói Ỉn mà vàng thì còn chạy dc khoảng 3 mấy km nữa).

Tuy là 2 hãng khác nhau nhưng nói như pác kia thì cái kim vàng còn có ý nghĩa gì nữa (vì cứ 1/2 bình là đổ cha mất rồi, có bao h thấy kim vàng đâu).

Theo em biết thì kim vàng là cảnh báo, tài xế nên đi đổ nhiên liêu đi (asap). Chứ đâu phải vàng một phát là đi cái xe lun nhỉ???

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Em thích cái suy nghĩ của pác.
À mà lỡ nói lại xảy ra ngay 12h trưa lần nữa thì sao nhỉ (ở cty mọi n hay gọi em là thầy phán đó, tại em it phán, nhưng mà phán là hay trúng lắm)
Bác chủ sẽ trù dập bác :3dcuoi:

Hạng D
21/10/14
1.721
3.703
113
Thôi niệm câu này cho đỡ sầu đi bác chủ :
1 - Mất tiền là cái mất ít nhất
2- Mất tiền là cái mất ít nhất
.
.
.
.
30 - Nhiều lần mất ít cuối cùng hết tiền
:3dcuoi:

• Like
Reactions: clymipt