Tập Lái
24/9/17
23
0
1
36
Tôi cũng thấy xe này được của nó đấy! Nếu đi đường trường thì không còn gì phải bàn cãi rồi! Thùng xe thồ được cả một núi đồ. Chứ xe 4 chỗ mà khuôn khuôn vác vác với cái cốp bé tí ti thì chán lắm!
Với người thường xuyên đi công tác như em, thì em này hợp lý bác ơi!

Tập Lái
13/9/17
23
2
8
35
Bác còn mong như nào nữa? Em thấy với giá này thì thu nhập tầm trung như em là ok. So với các dòng khác thì mức giá vừa tầm mà tiện ích thì khỏi chê!
Giá như giá của xe bán tải này thấp hơn một chút nữa thì mình quất luôn rồi!

Tập Lái
14/9/17
24
0
8
36
Xe bán tải dưới 1 tỉ thì Hilux là chim ưng nhất đấy, nhà em đang dùng, thích lắm

Tập Lái
13/9/17
31
0
6
36
Chắc cũng phải nghiên cứu em này, thấy chở nhiều đồ cũng tiện nhể!

Tập Lái
3/1/20
32
21
8
37
Trước mình đi số sàn nên quen, sau này đổi FV số tự động do đi gia đình. Mình nhắm đến Hilux 2.4 MT 4x4. Các bác nào đang xài cho xin cảm nhận sức mạnh và cảm giác lái, so với 2.8 thì có " đã" hơn không ạ !

Hạng D
25/3/16
1.045
1.011
113
Tôi đã cẩn thận đọc lại các cmt thì thấy TẤT CẢ lời khen nức khen nở đều là từ các "tập lái". Có cái gì bất thường ở đây!
Tôi đã dùng qua 2 xe bán tải. Năm 2016 mua Ford Ranger Wildtrak 4x4 sau khi trải qua 1 vòng xem xét tất cả xe bán tải có mặt trên thị trường, kể cả Toyota Hilux bản cao nhất. Năm ngoái 2019 đổi xe. Cũng xem xét và lái thử các xe bán tải bản cao nhất của các hãng. Cuối cùng, tôi mua Ranger Wildtrak bi-turbo vì cũng nhận thấy chưa xe bt nào ngon hơn Ranger Bi-turbo.
Mặc dù biết đây là khu vực của Toyota nhưng tôi nghĩ các bạn nên tham khảo ý kiến 1 người đã chạy qua 2 xe bán tải và cảm nhận thật lòng.

Tập Lái
3/1/20
32
21
8
37
Còn cái khoảng hạn sử dụng, sau 25 năm mình làm gì với nó ạ? Thích thật nhưng chỉ chạy dc đời mình thôi. hì