Hạng C
5/4/12
885
2.863
93
Ho Chi Minh
Quan trọng là kiêm con nào cùng tầm giá mà ổn ổn như vậy thì cũng khó. Lão nào thử liệt kê ra con nào 7c AT cùng tầm giá xem nó hơn ỉn bao nhiêu điểm :D
Em thấy Giá Xe cũ có Everest với Sorento, giá xe mới hơn 800 thì lại càng có nhiều lựa chọn.

Hạng D
24/10/15
3.602
2.474
113
33
Em thấy Giá Xe cũ có Everest với Sorento, giá xe mới hơn 800 thì lại càng có nhiều lựa chọn.
Con ev với so 2009 cùng đời giờ giá cũng phải gần 400. Ỉn rẻ hơn lại rộng hơn.

Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa
Anh đi AT leo đồi núi là khỏe lắm rồi.

Chứ anh ôm Ỉn MT mà leo đèo chở đầy tải, gặp kẹt xe xếp hàng hay có xe chở rau, anh Bưởi chị Trang mà vượt ẩu thì đổ mồ hôi hột. Nhồi ga giữ côn giữ cho xe đầy tải không tắt máy khi đó quả là phi thường. Đây là em nói người dùng gia đình, chứ mấy anh chị chạy dịch vụ thì em rất nể luôn.

À quên hỏi là xe có bị ù nhiều so với MT không anh, ai thì không biết chứ em rất sợ cái tiếng ù khi ngồi Innova :(
Sorry bác, bị xót nên e chưa trả lời. Innova ngồi băng cuối mới nghe tiếng ù hơi khó chịu.
Còn MT hay AT đối với e ko quan trọng, như nhau cả thôi. Anh bưởi chị Trang thì e cũng chạy ngang ngửa ah. Hehe..

Hạng D
9/2/18
3.406
5.004
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Sorry bác, bị xót nên e chưa trả lời. Innova ngồi băng cuối mới nghe tiếng ù hơi khó chịu.
Còn MT hay AT đối với e ko quan trọng, như nhau cả thôi. Anh bưởi chị Trang thì e cũng chạy ngang ngửa ah. Hehe..
Bác ấy nói kì kì sao ấy! MT đi đèo dốc nhẹ xe và hay hơn AT chứ? Đi đèo nhồi ga tắt máy chứng tỏ rất ít chạy MT, em thì thích MT hơn dù có cực chút.

Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa
Bác ấy nói kì kì sao ấy! MT đi đèo dốc nhẹ xe và hay hơn AT chứ? Đi đèo nhồi ga tắt máy chứng tỏ rất ít chạy MT, em thì thích MT hơn dù có cực chút.
Chắc bác ấy nghĩ AT nhàn hơn nên chạy khỏe hơn. Hoặc do bác ấy quen AT. Còn bác đi MT quen thì sẽ thấy MT leo đèo dốc khỏe hơn. Do mỗi người thôi bác. :D :D :D
Em thích MT giống bác. AT biết chạy cũng khỏe ah. Chịu khó về số 1 chút thì cũng giống MT thôi.

Hạng D
9/2/18
3.406
5.004
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Chắc bác ấy nghĩ AT nhàn hơn nên chạy khỏe hơn. Hoặc do bác ấy quen AT. Còn bác đi MT quen thì sẽ thấy MT leo đèo dốc khỏe hơn. Do mỗi người thôi bác. :D :D :D
Em thích MT giống bác. AT biết chạy cũng khỏe ah. Chịu khó về số 1 chút thì cũng giống MT thôi.
Máy xăng từ 2.4 AT trở lại đi đèo cũng đuối lắm! Nói chi con ỉn 2.0 AT full đi đèo đuối thật sự. Đèo con nào cũng có thể kể cả 1.5 nhưng tội chiếc xe lắm.

• Like
Reactions: bibo1702