Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Em thấy lái không ngon, yếu, hao xăng, chân côn nặng, chạy hơn 80km/h là cảm giác xe không ổn định. Chỉ đúng cái là rộng rãi và chạy mãi không hư gì. (em chạy chiếc đời trước 2012, đời sau em không lái không dám bàn)
Xem nó ngon dỡ như thức ăn thì như là ăn cơm không chẳng có đồ ăn.
Ngày xưa ít món thì vậy là ngon, giờ có nhiều món khác sao phải ăn cơm không mãi.
Bạn nên so với xe gì trước đã, yếu so với xe nào ? Expander sao? chân côn nặng so với xe nào? Chạy hơn 80 km/h không ổn định so với xe nào? Nếu so với EX hay Er thì Inno chiến thắng hoàn toàn nha. Còn các thể loại Caren hay gì đó thì vứt, không đáng so sánh. Nhưng bác đừng so với xe trên 1 tỏi là được. Xe Innova MT bàn này giò bán có 400tr thôi.

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Bạn nên so với xe gì trước đã, yếu so với xe nào ? Expander sao? chân côn nặng so với xe nào? Chạy hơn 80 km/h không ổn định so với xe nào? Nếu so với EX hay Er thì Inno chiến thắng hoàn toàn nha. Còn các thể loại Caren hay gì đó thì vứt, không đáng so sánh. Nhưng bác đừng so với xe trên 1 tỏi là được. Xe Innova MT bàn này giò bán có 400tr thôi.
So với Grandis 2006 anh, chân côn thì em thấy nặng theo cảm giác của em chứ không so với xe khác.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
So với Grandis 2006 anh, chân côn thì em thấy nặng theo cảm giác của em chứ không so với xe khác.
Grandis thì ngon rồi bâc, giá ban đầu cũng không hề rẻ mà.Nhưng Grandis lại hao xăng hơn, gầm thấp dễ cạ gầm hơn.. Nhiều bác hay so 1 xe Toy với ưu điểm của nhiều xe khác, rồi chê là không phù hợp ....

• Like
Reactions: NissanEL and PMH82
Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa
Em chạy xe còn yếu, nên khoang chứa hành lý em không để hành lý cao quá ghế đến mức không nhìn thấy gì phía sau khi nhìn qua gương chiếu hậu (ở trong xe). Em nhìn vô gương chiếu hậu (ở trong xe) mà không thấy phía sau thì cảm giác bất an vô cùng.
Em có chạy tải nữa nên quen rồi bác.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
cái hộp số tự động 4 cấp được Toy nghiên cứu ra từ thập niên 80 đó nha. Không đùa được đâu, bền vô đối à. hehe :p :p
Dù là thập niên 80 nhưng nó vẫn ngon hơn cái hộp số cùi bắp của mỹ làm năm 2020 nhé bác. Chạy là biết, đừng so sánh số cấp. Thế mới biết đồ mẽo nó dỏm ntn. Chỉ vì nó giàu nên được lũ người thấy sáng bắt quàng làm họ tung hô như cha mẹ tái sinh, haha

• Like
Reactions: bibo1702
Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa
Dù là thập niên 80 nhưng nó vẫn ngon hơn cái hộp số cùi bắp của mỹ làm năm 2020 nhé bác. Chạy là biết, đừng so sánh số cấp. Thế mới biết đồ mẽo nó dỏm ntn. Chỉ vì nó giàu nên được lũ người thấy sáng bắt quàng làm họ tung hô như cha mẹ tái sinh, haha
4 cấp nhưng biết nương xíu thì chạy vẫn ổn ah. Đừng ép hộp số phải hiểu ý mình mà nên hỗ trợ hộp số để có thể vận hành 1 cách tối ưu nhất. Hehe..

Hạng D
24/10/15
3.597
2.471
113
33
Quan trọng là kiêm con nào cùng tầm giá mà ổn ổn như vậy thì cũng khó. Lão nào thử liệt kê ra con nào 7c AT cùng tầm giá xem nó hơn ỉn bao nhiêu điểm :D