Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Cái vụ khóa trẻ em sao lại không có ? Cái này xe nào cũng có mà (trừ xe tải). Mình nhớ là bác mở cửa phụ bên tài ra nhìn vào mép cửa thấy 1 cái lỗ , kiếm cái tô vít dẹp hay chìa khóa gì cũng được, vặn nó 90* .. kiểm tra xem !

Hạng D
9/2/15
1.125
6.717
113
3. Nhiều lúc đang chạy, tới gần đèn đỏ, em rà thắng, thấy đôi lúc xe giật lên nhẹ, rồi mới giảm tốc độ => làm em tưởng em đạp lộn chân ga => Hệ thống ga điện tử nên yêu cầu KTV trường hải kiểm tra. => VẬY NHƯ THẾ LÀ BẤT THƯỜNG HẢ BÁC

4. Ghét nhất là cái cửa phụ đằng trước không có Khoá Trẻ Em, làm thằng nhóc con em ngồi trước em toàn phải vừa lái vừa canh chừng nó vọc cửa => Bấm nút khoá cửa và khoá kính bên tài (nếu có, em không rành nhưng xe em Sò 2012 có) => KHÔNG ĐƯỢC BÁC, CÁI NÀY MẶC ĐỊNH NÓ VẬY, EM CÓ NHỜ NGUYÊN SHOWROOM KIA NGUYỄN VĂN TRỖI MÀ KHÔNG LÀM ĐƯỢC

6. Lâu lâu đang chạy, thấy cái nút ESP gần vô lăng nó sáng lên, em chẳng biết là thế nào ( bật hay tắt, cảnh báo gì .. )=> Lúc đó là hệ thống ESP vừa có thể thiệp vào hệ thống thắng, ga có thể do bánh vào vùng không bám, hoặc đánh lái mạnh,.... => NHƯNG NÓ SÁNG LÊN LÀ NÓ OFF MÀ BÁC, KHÔNG SÁNG THÌ MỚI ON ( Sâu tư vấn em vậy, không biết đúng không ^^ )

7. Em muốn tắt cái FM không biết làm thế lào, lúc nào lên xe nó cũng tự bật, em nghe nhức đầu, toàn phải Mute, chứ không biết tắt nó thế nào=> Bấm và giữ nút power để tắt DVD và FM => Là em muốn tắt luôn chứ không phải tắt màn hình nha bác

• Like
Reactions: ssngoclan
Hạng B2
11/7/09
120
216
53
Xe e Kia rondo đang chạy là nó tự động lock cửa toàn bộ , cửa trước sau đều không mở từ trong ra được. Chỉ khi dừng hẳn mới mở được.
K3 option trong tầm tiền cũng khá ngon rồi nếu so trong cùng phân khúc.

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng D
18/10/12
1.211
740
113
Altis hổng có cái gì mà giá trên trời, đúng là mình bị mấy thèn Toy nó thuốc.
Camry 2.0 E mới, em dự giá 1,1 tỷ (bao gồm VAT), phải vậy mới cao hơn Altis 2.0 để người ta mua Atis 2.0 chứ, hehhe. Ngoài ra, Toy tự xem mình phải hơn Mazda 6, Kia K5, huyndai Sonata nên giá cũng phải lên cao hơn ít nhất là 100 triệu như Altis cao hơn K3 vậy đó.

Hạng D
21/10/14
4.304
7.150
113
Vung Tau
K3 chỉ là KIA (e k bít hơn ai nữa) ....nếu các a đã chọn thì pải chấp nhận 1 số cái....rất tiếc là như vậy.
Hơn những cái xe rẻ xèng hơn! VD hơn hẳn con Vios, chứ hơn ai nữa! (2B thì ko chấp gòi)

Tập Lái
23/9/14
47
13
8
WWW.KIAHOCHIMINH.COM
7. Em muốn tắt cái FM không biết làm thế lào, lúc nào lên xe nó cũng tự bật, em nghe nhức đầu, toàn phải Mute, chứ không biết tắt nó thế nào =======>

BÁC CHỌN VỀ GIAO DIỆN MENU CHÍNH, BÁC NHẤP ĐẠI VÀO BIỂU TƯỢNG USB ĐỂ CHO NÓ CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ KHÁC, TỰ KHẮC NÓ SẼ IM, RỒI BÁC MUỐN LÀM GÌ THÌ LÀM :)

• Like
Reactions: thomastn2002