Tập Lái
18/10/17
3
3
3
33
Này k phải racechip bác ah. E có nói rõ là chip chân ga. Nó làm mở bướm chân ga nên đi nhẹ và vọt hơn rất nhiều. Có thể qua tháng e lên thần đèn sửa lại cái bóng led bị đứt. Bác có thể trải nghiệm thử. Rất rất rất khác biệt đấy chứ k phải do cảm giác đâu. Xe 1.5 k có turbo có thể k bốc bằng nó đâu. E chắc chắn
Bác cho e hỏi bác mua led hốc ở đâu vậy ạ , e cảm ơn bác

• Like
Reactions: genta
Tập Lái
18/11/17
5
3
3
40
Bài viết bác quá hay ! E mới mua e KIA morning. Bác cho e hỏi xe mới mua về có cần chọt chẹt thêm cái gì ko ? Xin bác tư vấn giúp em ! chân thành cảm ơn bác ! Em ở nha trang. Ah bác cho e hỏi thêm trời mưa hơi nước bám ở kính có cách nào khắc phục không bác? nhìn ko rõ gương chiếu hậu !

• Like
Hạng C
18/11/07
752
1.168
93
Vĩnh Long
Bài viết bác quá hay ! E mới mua e KIA morning. Bác cho e hỏi xe mới mua về có cần chọt chẹt thêm cái gì ko ? Xin bác tư vấn giúp em ! chân thành cảm ơn bác ! Em ở nha trang. Ah bác cho e hỏi thêm trời mưa hơi nước bám ở kính có cách nào khắc phục không bác? nhìn ko rõ gương chiếu hậu !
E thấy nên thay đèn xenon trước vì đèn zin mờ quá. Ngoài NT hình như có chi nhánh hay liên kết với auto365.vn thì phải. Tuỳ theo nhu cầu mà nâng cấp tiếp những gì. Nếu thấy ồn thì thay 4 lốp Michelin, đi đèo dốc thì chip chân ga (chip response), lẫy số vô lăng (paddle shift), cruise control cũng đáng để gắn vì chi phí k thêm bao nhiêu (tầm 2tr5 trở lại

Tập Lái
18/11/17
5
3
3
40
E thấy nên thay đèn xenon trước vì đèn zin mờ quá. Ngoài NT hình như có chi nhánh hay liên kết với auto365.vn thì phải. Tuỳ theo nhu cầu mà nâng cấp tiếp những gì. Nếu thấy ồn thì thay 4 lốp Michelin, đi đèo dốc thì chip chân ga (chip response), lẫy số vô lăng (paddle shift), cruise control cũng đáng để gắn vì chi phí k thêm bao nhiêu (tầm 2tr5 trở lại
Cảm ơn bác nhìu !Bác có thể cho e số đthoai của bác được không ? có gì không hiểu e có thể liên lạc được không ạ !!!!

• Like