Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
e lấy 5D trend, cốp thì em thấy cũng rộng không đến nổi chật vì lúc trước e chạy spark khoang sau còn nhỏ hơn nữa cũng không vấn đề gì.

Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
e định lấy xe xong sẽ gắn thêm cảm biến de, đèn led, đèn sương mù (đèn gầm) và loa sub gầm ghế, không biết là xe mới mình gắn thêm vậy có ảnh hưởng đến hệ thống điện và có bị từ chối bảo hành không?

Hạng B2
14/1/15
477
3.019
93
Nếu muốn rộng thì Honda City, rất rộng các bác ạ (trục cơ sở của nó đến 2m6, Fiesta chỉ 2m45 nên khoảng để chân City rất rộng ) . Lúc lăn tăn chọn xe em cũng có lái thử City. Nhưng nhìn chung tổng thể không hài lòng bằng Fiesta. City dc cái khoang sau rộng, còn nhìn hình thức thì theo mắt em em vẫn không thích lắm, ko có cá tính, nội thất City thì cực xấu, chi có mỗi cụm vô lăng là đẹp.

Rộng chiều dài nhưng bề ngang vẫn ko rộng lắm bác ạ. 2 người lớn ngồi thì thoải mái chứ 3 thì em thấy vẫn khó chịu. Em cũng ko thích thiết kế của Honda thời gian gần đây. Civic từ thời 2006 là bắt đầu thấy xấu, City em thấy cũng rứa. Nhìn qua thì có vẻ đẹp chứ nhìn kỹ em thấy nó ko cân đối kiểu gì ấy. Fiesta chỉ dở cái khoang sau hơi chật, với lại nội thất nhựa cứng nhiều quá, kể ra nó bọc da cái tapi cửa sau cho nó đồng bộ với cửa trước thì đỡ chuối hơn.

Hạng B2
23/6/14
139
808
93
Saigon
Em có fista 4D 2011. Mới chạy được 30k, xe còn như mới lại thêm ghế da, camera hành trình cảm biến de, không biết giờ cho em ra đi để lên đời thì giá duoc nhiêu hả các bác???

Tập Lái
20/2/11
31
17
8
Em có fista 4D 2011. Mới chạy được 30k, xe còn như mới lại thêm ghế da, camera hành trình cảm biến de, không biết giờ cho em ra đi để lên đời thì giá duoc nhiêu hả các bác???

Em cũng đang quan tâm, bác cho thêm thông tin chi tiết như là: màu gì; AT hay MT, hình ảnh nữa thì tốt. Thỏa thuận giá cả được thì em rước luôn.

Hạng B2
30/5/13
264
289
63
Xe em mầu mận đỏ, AT. Em ko biết giá mới nhờ tư vấn mà
Theo em giá bác có thể xem ơ các trang bán xe, OS cũng có mục rao vặt đấy để định giá cho chính xác. Thêm nữa là nên kiếm người quen để bán, vì họ sẽ yên tâm khi biết rõ lý lịch xe.

• Like
Reactions: Bach Hoang
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.031
113
Sài Gòn
Nếu có điều kiện vẫn xe mua thêm 1 xe Ford Fiesta. Chạy rất bốc, gọn và đẹp.
Ông Honda City thì thoạt đầu nhìn đẹp và sport, đúng như bác kia nói, nhìn kỹ thấy nó sao sao đó không cân đối chiều cao và phần đuôi tạo cảm giác hẹp và yếu. Nếu nó dẹp hơn một tí thì lại ra con Civic. Vô thớt ford mới dám ghi theo cảm nhận : )

Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
E đã rước về e fiesta màu trắng, đã đi hết 350 km cảm giác xe chạy rất đầm chắc, cách âm tốt và không thấy hao xăng mặc dù đang chajy roda, âm thanh thì e gắn thêm loa sub mbq nghe rất phê, nhìn chung nội, ngoại thất xứng đáng với tầm tiền.