Tập Lái
16/7/16
2
0
1
45
Chào các Bác
Xe em hôm nay tự nhiên đề máy nghe nó kêu tạch nhỏ, xong sau đó nguồn điện tắt hoàn toàn không lên điện, đưa thợ gara kiểm tra bình thì bình thường, cầu chì cũng bình thường
Bac nào có kinh nghiệm cho em hỏi xe Ford Fiesta 2012 của Em bị tình trạng trên là do hiện tượng như thế nào
Cam ơn các Bác
Xe b đã sửa đc chưa? Nếu giống tôi thì nhiều khả năng bị lỗi hộp TCM

Tập Lái
5/6/16
2
1
3
46
Các bác chỉ dùm em child safety clock với. Em đang chạy mà con nó mở cửa mấy lần rồi. Xe em ff2015 s. Em cám ơn nhiều.

• Like
Reactions: nbt74
Hạng B2
30/5/16
168
257
63
Các bác chỉ dùm em child safety clock với. Em đang chạy mà con nó mở cửa mấy lần rồi. Xe em ff2015 s. Em cám ơn nhiều.
Bác mở của sau nhìn vào phần rìa có cái núm xoay bằng nhựa màu trắng. Dùng chìa xoay sang vị trí lọck. Người ngồi trong không thể mở đc chỉ mở đc từ bên ngoài.

• Like
Reactions: quanghung77
Dia confirmed
Tập Lái
3/6/16
35
11
3
44
Em đang để ý em Fiesta 1.0, Bác sales nào có giá lăn bánh tốt pm dùm em nhé, e ở SG.
Nhờ các Bác tư vấn luôn em này chạy OK không các Bác, e mới mua xe lần đầu, đang lăn tăn vụ mua xe cũ hay quất luôn e mới này cho nó máu. Xe cũ đời trước 2012 giá cũng cao quá
Cảm ơn các Bác.

• Like
Reactions: ThuanNguyen90
Hạng B2
28/3/14
114
64
18
Em đang để ý em Fiesta 1.0, Bác sales nào có giá lăn bánh tốt pm dùm em nhé, e ở SG.
Nhờ các Bác tư vấn luôn em này chạy OK không các Bác, e mới mua xe lần đầu, đang lăn tăn vụ mua xe cũ hay quất luôn e mới này cho nó máu. Xe cũ đời trước 2012 giá cũng cao quá
Cảm ơn các Bác.
Fiesta 1.0 chạy đầm bốc, dĩ nhiên xe này ngon hơn các bản 1.5 1.6 và các bản 2012 trở về trước rồi, bạn chạy thử đi rồi quyết.
Xe này gầm hơi thấp + hàng ghế sau hơi đứg nên ngồi k thoải mái.

Tập Lái
14/12/15
13
4
3
53
hôm qua mới đi xem con fiesta ecoboot , mình 1m7 mà sao khi ngồi ghế tài chỉ cần thẳng lưng là đầu đụng trần , anh sale chỉnh ghế các kiểu vẫn vậy , hay là cái xe mình xem nó bị kẹt đâu đó ko chỉnh thấp hơn đc

Hạng B2
30/5/16
168
257
63
hôm qua mới đi xem con fiesta ecoboot , mình 1m7 mà sao khi ngồi ghế tài chỉ cần thẳng lưng là đầu đụng trần , anh sale chỉnh ghế các kiểu vẫn vậy , hay là cái xe mình xem nó bị kẹt đâu đó ko chỉnh thấp hơn đc
Mình 1m75 đây bạn, chưa bao giờ đụng đầu dù nâng ghế khá cao.