Tập Lái
6/6/14
32
5
8
32
Vui lòng cho xin cái giá đi bác, mình carens 2015 xài goodyear đc 5 tháng muốn banh cái màng nhĩ rồi hic...hic
bác là đang xài dòng nào của goodyear mà nghe đinh tai dữ thế tới banh nhĩ, chứ vợ 2 em lắp cái vó assurance triplemax thế hệ 3 chuyên dụng cho mùa mưa, chạy được hơn 2 vạn rồi mà có nghe ồn tí nào đâu.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/8/15
27
13
3
www.viaircarcompressor.com
Lốp này và lop michelin 3st loại nào êm hơn các Bác ?
Michelin thi chac chan hon roi ban, Continental theo như anh bạn mình đi MC5 thì bảo đi tầm đến 1 vạn km là bắt đầu ồn. Kêu to như công nông lên dốc, không biết có đúng không nữa. Ông ấy đại gia nên thay luôn michelin vào đi êm ru

Tập Lái
10/8/15
27
13
3
So sánh lốp mới Hãng này với lốp cũ Hãng khác quả là quá chủ quan...ko tương ứng và chưa có khái niệm so sánh chuẩn. Sao ko so cùng 1 loại xe tương đồng cho 2 loại lốp mới khác nhau?
Bạn nói quá chuẩn, mình thấy so sánh kiểu này quá vớ vẩn, một dạng câu view và nâng thương hiệu. So sánh là phải 2 xe mới giống nhau, lắp 4 lốp mới rồi so sánh. Mà cái ông viết bài này lại đc tặng lốp thì viết thế là đúng rồi. Không có sự khách quan, riêng mình thì đi oto mà xe gia đình thì cứ Michelin là nhất. Xe thương mại thì tùy

Tập Lái
10/8/15
27
13
3

Vâng xe em đi loại vành đấy. Nhưng giá thực tế những thời điểm em thay nó thế đấy. Bao năm nay em vẫn thay ở mít phương đông đào tấn HN[/QUOTE]
Ban thay PD thi gia cao la dung roi, tuy nhien dich vu cua ho rat hoan hao, ban khong can nhung cai day thi co the den rat nhieu dai ly khac de thay.

Tập Lái
21/5/15
45
10
8
30
con k3 của em mới qua cái ổ gà ở tốc độ tầm 6-70 chưa j đã cong vành.nhìn kỹ thì mới thấy ko bt là để zậy chạy có ra sao ko nữa.bác nào độ mâm cho k3 17inz thì tư vấn giúp e vs.chứ cái mâm này đi e ko yên tâm

Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30
con k3 của em mới qua cái ổ gà ở tốc độ tầm 6-70 chưa j đã cong vành.nhìn kỹ thì mới thấy ko bt là để zậy chạy có ra sao ko nữa.bác nào độ mâm cho k3 17inz thì tư vấn giúp e vs.chứ cái mâm này đi e ko yên tâm
Em có nè bác :D