Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Chứ theo bác Juke này đáng giá 600 ? người dùng Eco với Juke rõ ràng là khác nhau. 600 hay 1 tỷ chỉ là con số nếu họ thích. Eco theo quan điểm của em thì nó xấu quá.
Eco nó xấu nhưng nhìn nó vẫn dễ chấp nhận mua hơn con này bác ơi.

• Like
Reactions: North2000
Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
Ngoài kiểu dáng độc lạ, ko lẫn vào đám đông, ngoài ra ít có điểm nào nổi trội cũng khó bán nhỉ.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Bác Khoa qua OS rồi hả, e thấy bác làm review hay mà sao bên tinhte chém bác quá, hóng nhiều bài mới :3dcuoi:
Em thấy bác Khoa dẫn chương trình còn tệ lắm, lối dẫn ko cuốn hút. Dẫn chương tình gì mà nói sai hoài và xin lỗi. Thường pha những câu nói vui vào cho review thêm vui, nhưng em thấy ko có gì là vui mà còn hơi nhảm nhảm. Giọng nói thì giống như bị hụt hơi, nhiều lúc nghe ko rõ. Với lại khuôn mặt bác ấy khi lên ảnh hay film ko ăn ảnh nên nhiều người ko thích.
Em thấy dẫn chương trình về xe mà dẫn hay thì có bác Hùng Lâm bên XE HAY. Em xem thấy rất thích và bị lôi cuốn. Giọng nói thì rõ ràng và phong cách dẫn chương trình hay hay sao đó.
https://www.youtube.com/channel/UCL19dahMH6qwXxGXFWAjdVA/videos

• Like
Reactions: khabeo
Hạng C
23/12/11
577
234
43
Trang bị này giá này thì chỉ chế tạo từ thiên thạch mới cháy hàng đc.

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
ohhh please, why?
Hết người tuyển rồi sao mà lôi anh này bên tt về vậy OS?

Hạng B2
27/3/15
412
310
63
Em thấy bác Khoa dẫn chương trình còn tệ lắm, lối dẫn ko cuốn hút. Dẫn chương tình gì mà nói sai hoài và xin lỗi. Thường pha những câu nói vui vào cho review thêm vui, nhưng em thấy ko có gì là vui mà còn hơi nhảm nhảm. Giọng nói thì giống như bị hụt hơi, nhiều lúc nghe ko rõ. Với lại khuôn mặt bác ấy khi lên ảnh hay film ko ăn ảnh nên nhiều người ko thích.
Em thấy dẫn chương trình về xe mà dẫn hay thì có bác Hùng Lâm bên XE HAY. Em xem thấy rất thích và bị lôi cuốn. Giọng nói thì rõ ràng và phong cách dẫn chương trình hay hay sao đó.
https://www.youtube.com/channel/UCL19dahMH6qwXxGXFWAjdVA/videos
Bác nói đúng, em cũng thích bác Hùng Lâm, mà bên đó là chương trình tivi nên e thấy đánh giá nhiều khi hơi quá, giống pr (ý kiến cá nhân thôi ạ :)), cũng mong 1 ngày có 1 kênh review xe của Việt Nam hấp dẫn như mấy kênh nước ngoài :3dcuoi: