Hạng C
8/4/15
544
780
93
Cụp gương khi lùi xe em cũng nghe nói mà chưa thấy đâu bác ơi
Xe bác bản thường làm gì có, tèo lúc trước chạy bản full máy dầu của ông chú bên vịt teo thì muốn cụp gương thì gương phải để chế độ auto (như hình) thì cài số de là nó tự động cụp gương nghen.Cảm nhận sau 01 tháng cưới em SantaFe 2015

• Like
Reactions: LuckyStone
Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Xe bác bản thường làm gì có, tèo lúc trước chạy bản full máy dầu của ông chú bên vịt teo thì muốn cụp gương thì gương phải để chế độ auto (như hình) thì cài số de là nó tự động cụp gương nghen.
Cảm nhận sau 01 tháng cưới em SantaFe 2015
Giỡn hoài Bác, cái bên dưới kìa. Qua phải hoặc trái khi vô số de thì cụo gương còn khi để ở giữa như hình thì đứng yên. Chắc xe ông chú bác Tèo là hàng đặc bịk á :3dcuoi:

• Like
Reactions: Huy huynh
Hạng C
8/4/15
544
780
93
Giỡn hoài Bác, cái bên dưới kìa. Qua phải hoặc trái khi vô số de thì cụo gương còn khi để ở giữa như hình thì đứng yên. Chắc xe ông chú bác Tèo là hàng đặc bịk á :3dcuoi:
Ờ tèo lộn :3dcuoi:.
Chắc ông chú thấy bất tiện cái vụ de cái nó cụp gương chỉ thấy bánh sau không thôi nên ổng tắt đó.

Tập Lái
15/9/14
12
6
3
43
Tp. Hồ Chí Minh
Muốn thay cần anten bằng vỏ sò thì thay ở đâu vậy các bác...? Chán quá, mỗi lần trùm xe thì bị cấn, khó chịu... xe mình là bản full 2013, lấy đầu năm 2014. Tks

Tập Lái
15/9/14
12
6
3
43
Tp. Hồ Chí Minh
Hi..., xe bản full. Mình không rảnh nên mới hỏi các Bác....Có ai biết đâu k? Chỉ mình với? Đinh sáng mai cuối tuần xử cho xong....