Hạng B2
11/3/15
339
225
43
33
An Giang
con santa2015 sao bây giờ cài số de R nó ko chịu cụp gương giống như lúc trước nữa?vậy là lỗi gì vậy các bác,em cảm ơn nhiều!
bác phải chỉnh cái nấc "chỉnh gương" về 1 bên (trái, or phải) thì n ms cụp nha bác :D

• Like
Reactions: anvic238
Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
con santa2015 sao bây giờ cài số de R nó ko chịu cụp gương giống như lúc trước nữa?vậy là lỗi gì vậy các bác,em cảm ơn nhiều!
Em thấy cụp gương khi lùi không tác dụng nhiều(trừ khi canh để lùi cập lề) do nó ko quan sát hết đít xe

Tập Lái
14/8/15
10
9
3
36
Bác chủ thớt cho em hỏi xíu...con của bác bản full nhi ? 2 cửa sổ trời ? vậy ngoài việc đậu xe nóng thì khi chạy dưới trời nắng, ánh nắng có chiếu vào trong xe gây khó chịu không ? mặc dù đã dán cách nhiệt nhưng thiết ngĩ kính thì ánh sáng vẫn rọi vào phà phà :3dkhoc:

Hạng C
18/6/07
661
36
28
các bác cho em hỏi tóm lại cái nút climate ở dưới có chữ cleanair vậy nó có clean ảir thiệt ko hay chỉ đơn thuần hiện lên hình con santafe đơn thuần vậy thôi?!

• Like
Reactions: LuckyStone
các bác cho em hỏi tóm lại cái nút climate ở dưới có chữ cleanair vậy nó có clean ảir thiệt ko hay chỉ đơn thuần hiện lên hình con santafe đơn thuần vậy thôi?!
Lúc đầu e nghĩ giống bác - là clean air. Sau này thấy nó giống để hiển thị thông tin hướng gió hơn. Chẳng biết sao nữa, chắc là bí mật của nhà sx :3dcuoi:

• Like
Reactions: anvic238 and virgo
Hạng B2
17/5/07
310
102
43
m
Em đi chiếc này được 10k km, về cách âm bác nên đo bằng phần mềm trên điện thoại rồi so với nhưng xe cùng loại sẽ thấy nó tốt hay tệ, phần nhựa trong xe dùng loại có phủ một lớp nhựa mềm để giảm tổn thương cho người ngồi trong không cứng ngắt như xe rẻ tiền. Em thì lại thích loại nhựa này và chưa thấy bị trầy tí nào.

Minh đo bằng sound meter em full xăng 2016 santafe, cx5 2.5 thay cung như nhau tầm 80-90db tuỳ đường chạy nên cũng k nói dc gì!
bác chạy 10k k m ban xăng hay dầu, ,cảm nhận ra sao bác tu vấn với, cám ơn.