Tập Lái
6/6/14
25
6
3
Mấy dòng sedan đi ATM cũng ok lắm. Civic, Camry hay Altis đều được

Hạng B1
21/11/13
73
25
18
Civic mà vô đường sình lầy thì cũng mệt à, số tự động đi không khéo dập gầm như chơi
Là do đoạn đường ấy đang thi công lại bác ơi, chứ em cũng đâu dại đâm đầu vào

Lốp GY bền thì đúng rồi nhưng mà quan trọng là bây giờ còn ồn không?

Theo cảm nhận của em từ lúc thay đến giờ là đã bớt đi rất nhiều, nói chung là ổn định.

Tập Lái
6/6/14
25
6
3
Assurance Triplemax cũng khá là tiện lợi đấy, đi trong nội thành hay ra đi đường dài ngoại thành cũng ok. Có lẽ quảng bá không mạnh nên không nổi bằng mấy dòng của bs

Tập Lái
6/6/14
21
0
1
39
Thật ra là do chưa có nhiều người thiện cảm với GY. Vả lại mấy bác quan trọng vấn đề êm ái lắm.

Tập Lái
6/6/14
20
2
3
37
Thật ra là do chưa có nhiều người thiện cảm với GY. Vả lại mấy bác quan trọng vấn đề êm ái lắm.
Đi rồi hẵng đánh giá chứ có gì đâu mà phải thiện cảm

Tập Lái
11/6/14
19
1
3
35
Chúc bác hài lòng với goodyear chứ em thử rồi mới nhận xét. Nhiều ý kiến khác nhau quá.

Tập Lái
6/6/14
30
2
8
44
Mấy bác bàn một hồi loãng câu chuyện quá.
Tóm lại lốp Mỹ thì bền, bây giờ cải thiện được độ ồn thì tốt hơn nữa, giá cả cũng vừa túi tiền.
Ai cảm thấy hợp thì múc còn không thì vẫn còn nhiều lựa chọn khác.

Tập Lái
12/6/14
15
1
3
38
Mấy bác bàn một hồi loãng câu chuyện quá.
Tóm lại lốp Mỹ thì bền, bây giờ cải thiện được độ ồn thì tốt hơn nữa, giá cả cũng vừa túi tiền.
Ai cảm thấy hợp thì múc còn không thì vẫn còn nhiều lựa chọn khác.
Đã thích rồi thì cứ thay thôi chứ em thấy nhiều khi hỏi ý kiến này nọ cuối cùng cũng chẳng chọn được gì.

Tập Lái
13/6/14
13
1
3
37
Dùng lốp Goodyear thì được cái có hệ thống Goodyear Autocare cung cấp dịch vụ bảo trì cũng được.