Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac
RE: Cảm nhận SF leo ĐỈNH VUA

máy dầu thì leo dốc khỏi nói roài

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Nếu thực sự các Bác muốn leo dốc thì hãy chọn một ngày giá rét , sương mù mà chạy lên Mẫu Sơn thì mới có cảm giác phê thực sự chứ Đỉnh Vua chưa ăn thua gì !
Mẫu Sơn ở Lạng Sơn đúng ko bác denpha? em đi đúng thời tiết mà bác nói đấy, mà em còn đi đêm cơ, 1h sáng mới đi tu Lạng Sơn, thú thật là lúc đó em sợ lắm, đường nhỏ, suơng mù ko nhìn thấy gì, thỉnh thoảng phải thò đầu ra ngoài tìm đường, hồi đó em chạy Lacetti 1.8 chỉ chạy xe sô 1 thôi![&:]

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Nghiêng mình kính cẩn chào cáo bác. 4R rum rả wá, lại nhìu chủ để mới hay wá. Em đi vắng có chục ngày về mà mấy cái threads cũ chạy đâu mất tiêu thấy quê quá đi hu hu.

Bác Thanh ơi vụ leo dốc đổ đèo của bác nghe phê thật. Đúng là cảm nhận vợ...hai sướng nhất là lúc đấy...đổ đèo/lên dốc và cua tay áo. Em cũng cố kiếm chỗ để thử rùi nhưng ở HN chỉ có mấy cái dốc dài 200m và mấy cái vòng xuyến ở Mỹ đình. Mấy tuần trước em cũng loay hoay thử vụ này rồi và cũng chia sẻ cảm nhận với các bác nhưng quả thật leo/đổ/cua thì ít, hình dung rùi về bốc phét thì nhìu chứ chả có được cảm giác thật như bác. Lần sau bác có đi đâu cuối tuần thì hô một tiếng cho em đi theo tháp tùng để sướng lây nhé :)

Nhân tiện, hỏi pác KV tí là dự án sticker đang ở giai đoạn lào rùi ạ? sắp được CampuCHIA chưa bác?

Hạng B2
21/8/07
381
0
0

Đỉnh Vua chỗ nào các bác nhỉ, có phải Ao Vua không ? Hà Tây ?

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: HoangRambo

Đến viện 105 ở đầu thị xã Sơn Tây bác rẽ trái, đi khoảng 10 KM có biển chỉ vào vườn Quốc gia Ba Vì, bác rẽ trái đi thẳng là tới chân núi. Ở trên đỉnh có hai ngọn, một bên là đền Thượng thờ thánh tản viên ( hình như là Sơn Tinh) còn một bên là thờ Bác Hồ. Em thấy nhiều cặp tình nhân dẫn nhau nên đây vãng cảnh lắm, khá thơ mộng ( nếu trời đẹp). Chúc bác vui vẻ.
@truongpclt: Sợ chú lên đến đấy vãi ra không dám leo ấy chứ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/3/05
574
1
18

Tóm lại là đỉnh vua là bên thờ thánh tản viên hay là bên thờ ông cụ thế bác.
Tranh thủ tét cái avatar mới cái:D:D
Trích đoạn: thanhts

Trích đoạn: HoangRambo

Đến viện 105 ở đầu thị xã Sơn Tây bác rẽ trái, đi khoảng 10 KM có biển chỉ vào vườn Quốc gia Ba Vì, bác rẽ trái đi thẳng là tới chân núi. Ở trên đỉnh có hai ngọn, một bên là đền Thượng thờ thánh tản viên ( hình như là Sơn Tinh) còn một bên là thờ Bác Hồ. Em thấy nhiều cặp tình nhân dẫn nhau nên đây vãng cảnh lắm, khá thơ mộng ( nếu trời đẹp). Chúc bác vui vẻ.
@truongpclt: Sợ chú lên đến đấy vãi ra không dám leo ấy chứ.
:D:D:D

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

OK lah. Bao gio ta. Di duong sâp cung phe khong kem nui Vua cua bac Thanh dau.

Du xuân thôi các bác ơi!!!

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

Làm luôn lên SAPA đi các bác khoảng mùng bốn hoặc năm tết âm lịch đi, mình ở ngoài đó off luôn cho vui. Chờ quyết định các bác nhé