Hạng B2
18/8/14
131
17
18
35
Xe thì cứ phải lái mới cảm nhận được cụ nhể? Ngồi mà đọc thông số rồi ném đá thì chịu. Em là ưng cu Civic này rồi. Bô trai lắm

• Like
Reactions: nkkidokid
Hạng B1
13/10/14
86
18
8
29
Chả biết các cụ thế nào chứ em nghĩ hãng nó cũng có phân khúc khách hàng rồi mới để giá vậy. Đảm bảo với cái ngoại thất ngon thế ra đường 10 người thì 11 người đều ngoái lại nhìn :v

Hạng B2
12/6/16
133
26
28
34
Civic mới nam tính thể thao, cụ nào thích vợ 2 ngon lành
cành đào, nổi bật thì xuống tiền thôi, cụ nào thích vợ 2 rẻ tiền đại chúng thì cứ dòng xe giảm giá mà mua

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
5 ngày nữa e lấy xe , cảm giác lái không biết thế nào , e cũng lạy HDVN luôn ,tính toán kiểu gì mà khách bỏ tiền bạc tỉ mua xe mà không có xe lái thử , cũng vì e máu quá ... Ôi Civic ơi !
có j mà lo. đảm bảo bác sẽ ko thất vọng

Hạng B2
8/1/08
368
168
43
Saigon
Mình từng mua Honda Civic 2011 ở VN tại đại lý Honda Kim Thanh, và rất hài lòng; cả về chất lượng xe và phong cách phục vụ của các đại lý của Honda. Chi phí sử dụng rất ư là phải chăng. Mình mua xe mới, trong vòng 5 năm không tốn gì nhiều, chủ yếu đổ xăng, thay nhớt thôi; còn lần bảo dưỡng nhiều nhất lúc 20k và 40k thì cỡ 2-3 tr vì phải thay một số thứ. Ngoài ra hư hỏng lặt vặt như điện đèn còi thì không có, chắc do mình ít đi. Nêu các bạn có quyết định civic thì không phải lo lắng.
Về vận hành, đứa em mình đi mazda 3 2015 so sánh đi không đầm ở tốc độ cao và không vọt bằng Civic đó

Hạng B1
13/10/14
99
20
18
43
5 ngày nữa e lấy xe , cảm giác lái không biết thế nào , e cũng lạy HDVN luôn ,tính toán kiểu gì mà khách bỏ tiền bạc tỉ mua xe mà không có xe lái thử , cũng vì e máu quá ... Ôi Civic ơi !
Lái xong vào chia sẻ cho em nhé cụ, xem cảm giác có giống bác chủ thớt không

Em đã được test thử xe Civic mới khi đi đăng ký cho khách hàng. Phải nói là nhước điểm trước giờ của Civic là cách âm đã được cải thiện rất tốt. Cảm giác lái thì quá ok rồi. Đặc biệt tăng tốc rất bốc và mượt - một sự kết hợp khá là ổn giữa hộp số CVT và động cơ Turbo. :3dhungio2:

• Like
Reactions: HanChauBaby