Hạng B2
21/2/12
127
0
0
em đang lăn tăn giữa morning Mt và eon kg biết chọn ai?
các bác góp ý cho em với
xin cám ơn

Hạng B2
11/11/07
439
20
18
36
Về mặt option thì em nghĩ morning sẽ nhỉnh hơn 1 chút, 1 em là hàng nhập, 1 em là bác Hải làm. Bác thích vợ Tây hay vợ ta thì ghé mỗi nơi sờ mó 1 tý rồi quyết định luôn vậy.

Hạng B2
15/10/10
439
48
28
quynhquyen999 nói:
thưa các bác
Mình đang kết em eon này
bác nào đi em mini này rồi cho mình tí cảm nhận về em nó nhe
Xin cám ơn

Không biết bác chủ lấy xe chưa . Bên E đang có xe Eon cho KH lái thử , nếu bác chủ cần E cho bác chủ lái thử 1 phát luôn .

Hạng B2
17/3/11
203
2
16
gauloises nói:
Chủ thớt muốn biết cảm nhận về xe mà toàn sales nhảy vô bán hàng, sales nào nhanh tay thì mang con xe xuống tận nơi cho bác chủ thử luôn đi.
Vote cho bác

Hạng B2
15/10/10
439
48
28
quynhquyen999 nói:
em đang lăn tăn giữa morning Mt và eon kg biết chọn ai?
các bác góp ý cho em với
xin cám ơn

Vậy E mời bác qua SR Em trực tiếp cầm lái em nó và cảm nhân thực tế luôn sẽ dễ quyết định hơn ah .

Hạng B2
21/2/12
127
0
0
Hyundaibinhduong nói:
BE DAU nói:
Bác nóii ' chạy trên đường thấy rất đặc biệt' thì tại đặc biệt quá nên mới thấy xấu , mà morning mới nhìn cũng được hiiii
Có nhiều người rất thích đặc biệt vì thích chơi nổi
bác cho em cái giá chi tiết + các món mà bên bác tặng kèm theo vô cái inbox của em đi , em gom đủ lúa ghé chỗ bác múc 1 em về liền(em ở bình dương)
bên bác có sẵn xe màu đỏ kg ? em thích màu này

Hạng B2
15/10/10
439
48
28
quynhquyen999 nói:
Hyundaibinhduong nói:
BE DAU nói:
Bác nóii ' chạy trên đường thấy rất đặc biệt' thì tại đặc biệt quá nên mới thấy xấu , mà morning mới nhìn cũng được hiiii
Có nhiều người rất thích đặc biệt vì thích chơi nổi
bác cho em cái giá chi tiết + các món mà bên bác tặng kèm theo vô cái inbox của em đi , em gom đủ lúa ghé chỗ bác múc 1 em về liền(em ở bình dương)
bên bác có sẵn xe màu đỏ kg ? em thích màu này

Bên e có sẵn xe màu đỏ luôn nha bác . Đang có chương trình KM và giá rất tốt cho EON trong đợt Test Drive này . Có gì bác ALô trực tiếp cho E qua số ĐT 0908.631.511 Gặp Tiến nha . Có gì E cho bác Test E nó 1 chuyến mát trời ông địa luôn .

Last edited by a moderator: