Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
ngtatliem nói:
Các bác có biết thiết bị tiết kiệm nhiên liệu hiệu Panther không? chỉ cám vô lỗ mồi thuốc thôi là tiết kiệm từ 10-30% nhiện liệu?
Sao ngộ vậy ta? mà còn đựoc dùng thử 1 tuần nữa các bác ạ!
Bác thử nghĩ coi, nếu có phát minh như vậy, sao cả đám kỹ sư đình đám trên TG không làm sẵn cho xe mà đợi đến mình đi gắn 1 thứ "đơn giản chỉ có vậy thôi"? Nghe qua ai cũng thấy là ký cục rồi.
Em nghĩ thế này: nếu muốn độ cái gì đó trên xe, nên đi theo các hãng độ xe "khủng" trên TG, nếu tụi nó có làm như vậy, mình mới nên làm theo. Còn không thì.. có nguy cơ cao!

Hạng B1
7/11/11
64
0
0
đến xem là một lẽ nhưng mua mới là vấn đề chính.bác huyndaibd đừng tự đốt sống mình

thân

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Ừa hen!
Nhìu khi lang thang lọ mọ hay dễ bị lừa lắm nhất là hay nhẹ dạ cả tin và mìm íu như em :D:p:)
groschien nói:
ngtatliem nói:
Các bác có biết thiết bị tiết kiệm nhiên liệu hiệu Panther không? chỉ cám vô lỗ mồi thuốc thôi là tiết kiệm từ 10-30% nhiện liệu?
Bác thử nghĩ coi, nếu có phát minh như vậy, sao cả đám kỹ sư đình đám trên TG không làm sẵn cho xe mà đợi đến mình đi gắn 1 thứ "đơn giản chỉ có vậy thôi"? Nghe qua ai cũng thấy là ký cục rồi.
Em nghĩ thế này: nếu muốn độ cái gì đó trên xe, nên đi theo các hãng độ xe "khủng" trên TG, nếu tụi nó có làm như vậy, mình mới nên làm theo. Còn không thì.. có nguy cơ cao!

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Sản phẩm na ná của lifrpro thì cũng chỉ dám nói tiết kiệm được 8%
Mà con số này thì minh đạp ga đằm thắm 1 chút thì cũng hơn rồi, nên hỏng tin, he he
groschien nói:
ngtatliem nói:

Hạng B1
19/7/12
62
0
6
48
Sweethome
Xin lổi các bác vì em đào cái top này lên. Em mới đi i20 đc 2 tháng, xe em lúc về với em ODO là 4500 km, giờ đc 5100km mà sao nó uống xăng cũng ghê quá. Đèn thì tối thui, nhiu khi em đi buổi tối em mở đèn rùi mà còn ko bít là có mở đèn.
@BE_DAU cho hỏi bác còn bộ lót sàn 3D cho i20 ko vậy ? Còn bác hú em 1 tiếng nha.

Chào các Bác
Đúng là cảm nhận thì mỗi người một vẻ.

-Riêng bên em thì doanh số em này cũng tương đối, khách hàng số đông là gia đình và chị em phụ nữ. (Tuy nhiên cũng có vài Bác chơi hàng này và độ khá đẹp)

-Còn việc găn thiết bị tiết kiệm như một Bác nêu ở trên thì nhà hãng không khuyến cáo ạ, vì một khi đã liên quan đến hệ thống điện thì hơi rắc rối, nhất là những xe còn trong thời gian bảo hành.
Vài ý cùng các Bác.
Cảm ơn các Bác đã xem

21/11/12
0
0
0
Hi bác blackspider, thấy bác độ đèn bi-xenon ngon quá, em đang muốn độ con i20 của em, nhưng em nhờ người bên mỹ mua đồ về mình nhờ thợ độ, nhưng em kg biết mình mua gồm những cái gì cho đủ bộ và gắn vào cho phù hợp loại xe mình, em muốn sáng trắng, mong bác tư vấn giúp nhé.

Hạng C
31/8/12
627
68
28
My2doll nói:
Xin lổi các bác vì em đào cái top này lên. Em mới đi i20 đc 2 tháng, xe em lúc về với em ODO là 4500 km, giờ đc 5100km mà sao nó uống xăng cũng ghê quá. Đèn thì tối thui, nhiu khi em đi buổi tối em mở đèn rùi mà còn ko bít là có mở đèn.
@BE_DAU cho hỏi bác còn bộ lót sàn 3D cho i20 ko vậy ? Còn bác hú em 1 tiếng nha.
Cụ thể ntn bác ơi?
Xe em đi đường trường (Thủ Đức - Đông Tây - cao tốc - Mỹ Tho) bình quân ~6 - 6.5l/100km, đi trong tp thì 9-10l ạ, ko biết có nhiều ko?!
Chạy trên cao tốc bấm coi thì chỉ ~5l
Bác Be Dau gả i 20 rùi nên chắc ko ghé thớt này nữa quá:)

Hạng C
31/8/12
627
68
28
Dang_ky_ten_gi_cung_kg_cho nói:
Hi bác blackspider, thấy bác độ đèn bi-xenon ngon quá, em đang muốn độ con i20 của em, nhưng em nhờ người bên mỹ mua đồ về mình nhờ thợ độ, nhưng em kg biết mình mua gồm những cái gì cho đủ bộ và gắn vào cho phù hợp loại xe mình, em muốn sáng trắng, mong bác tư vấn giúp nhé.
Qua bác khactrung lagm cho gọn bác ơi, tự mua đồ chỉ sợ về gắn ko vừa mất công bác lại phải qua thớt mua bán:)