Hạng C
30/10/13
950
43
28
vpabankcf nói:
DUYB2 nói:
  • Camera de + gương phụ (tự động mở khi tốc độ xuống 30km/h)

• Bác cho em hỏi cái gương" tự động" này là sao bác?
Em nghĩ là bác ấy nói "camera phụ" đó bác.

Hạng B1
12/3/11
98
1
8
Bác đi ít, thì vậy thôi, chứ đi nhiều đi thì se biết...không tự sướng được tiếp đâu, Em nói thật, vì em ít tiền nên Phải mua Forte, nhiều hơn em se nghĩ khác.. Phải không Bác Gà.

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
baangroup nói:
Bác đi ít, thì vậy thôi, chứ đi nhiều đi thì se biết...không tự sướng được tiếp đâu, Em nói thật, vì em ít tiền nên Phải mua Forte, nhiều hơn em se nghĩ khác.. Phải không Bác Gà.
Chứ còn gì nữa bác!!!! Lúc AE mua xe có bằng đó xèng thui, lựa chọn đâu có nhiều…..Sau vài năm cày cuốc, có thêm xèmg thì nâng cấp là đương nhiên thui bác nhậy? Vậy chơi lun, trong năm nay nhoé??? Hía hía….:D

Hạng B2
17/5/12
352
154
43
xin chào các bác !
Mình vưa tậu lại của anh em OS 1 em forte ( cũ người - mới ta mừ ).
cảm nhận ban đầu là thấy ok với tầm tiền đầu tư ạ.
Sau này có chi thắc mắc ,mong các bác tư vấn thêm ạ ,
chân thành cảm ơn các bác trước nha

Hạng D
4/2/10
3.389
29.407
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
Xe_chuong_ga nói:
baangroup nói:
Chứ còn gì nữa bác!!!! Lúc AE mua xe có bằng đó xèng thui, lựa chọn đâu có nhiều…..Sau vài năm cày cuốc, có thêm xèmg thì nâng cấp là đương nhiên thui bác nhậy? Vậy chơi lun, trong năm nay nhoé??? Hía hía….:D
Lên Ỉn thần thánh luôn hen lão Gà

Hạng B2
26/12/13
457
371
63
Quận Bình Tân
từ ngày mua đến nay rất hài lòng với số tiền bỏ ra mặc dù thời điểm đó K3 rồi các mẫu khác ra liên tục. hihi cứ cầy có lúa thì lắp đồ chơi thôi
Cảm nhận về KIA FORTE sau gần 2 năm chạy