Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
Re:CẢM NHẬN VỀ XE TEANA NISSAN 2.0 HÀNG NHẬP XỨ ĐÀI

canadabuon nói:
xe teana đài loan hình như có bộ DVD + Navi sẵn luôn phải không bác ?? xe em không có , em đang định mua bộ DVD gắn cho Teana , bác nào muốn mua chung thì mua với em , tại vì phải order qua mạng .

chính xác đó bác có DVD+navi+2 màn hình gối (2 cái này nhìn vô là biết đồ tàu, nhưng có cũng tốt...hhehe. đặc biệt là khi chạy ko xem DVD được ở màn hình trên tablo...

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

NAVI thì phải cài Việtmap mới sài được ở VN , chắc tốn thêm 300 USD , chất lưỡng DVD okie không bác ?? màn hình có DVD là loại cảm ứng touch screen hay là bình thường ??

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

canadabuon nói:
NAVI thì phải cài Việtmap mới sài được ở VN , chắc tốn thêm 300 USD , chất lưỡng DVD okie không bác ?? màn hình có DVD là loại cảm ứng touch screen hay là bình thường ??

cái màn hình là touch sreen đó bác. để có xe em ghé vietmap làm luôn cái soft. hnay suy xét vài ý kiến người quen nên chắc để mâm 17 đi cho nó tốt hơn (vì xe có 2 chấm đi mâm to sợ nặng chạy hơi yếu, thứ 2 em hay đi nhiều mà chơi mâm lớn dể nằm đường vì ăn đá dọc đường) thôi bác chờ em tuần sau chắc em đi trăng mật với em nó được rồi.....:p

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

em không hiểu sao lại là touch screen nhỉ ?? tại vì ở dưới màn hình có nguyên 1 bộ nút chỉnh comand với núm xoay , em nghĩ là sài qua bộ nút chỉnh này chứ nếu có touch screen rồi thì có thêm bộ nút ở dưới làm gì .

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

canadabuon nói:
em không hiểu sao lại là touch screen nhỉ ?? tại vì ở dưới màn hình có nguyên 1 bộ nút chỉnh comand với núm xoay , em nghĩ là sài qua bộ nút chỉnh này chứ nếu có touch screen rồi thì có thêm bộ nút ở dưới làm gì .

có cái dàn nút nhìn cái talbo rất pro bác àh. touch sreen lại thêm cái hay. giống dàn DVD của grandis đó bác, touch screen nhưng ko có dàn nút nhìn chuối cả nải, chính vì lý do nội thất quá xấu nên trước grandis còn 37k em ko mua đó. nói thế bác nào đi grandis đừng buồn em.

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44

ai chà bác Cruise_ngo lấy xe rồi ạ, bấm biển số chưa bác, màn hình DVD touch screen cũng hay, em khoái nhất là cái camera dze, em gửi xe ở bãi thằng giữ xe nói bảo nhìn camera dze rõ như seria 7 hehehe, cái cable nối máy tính voi Dt của em bị hư rồi nên chưa khoe với mấy bác cái bô với dán nóc :)

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

vậy muốn chỉnh các chức năng thì dùng touch screen hay hay là bộ phím chỉnh comand ở dưới hả các bác ?? xe em không có DVD nên em chả biết , chắc phải mượn xe các bác xem qua.

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

carotJR nói:
ai chà bác Cruise_ngo lấy xe rồi ạ, bấm biển số chưa bác, màn hình DVD touch screen cũng hay, em khoái nhất là cái camera dze, em gửi xe ở bãi thằng giữ xe nói bảo nhìn camera dze rõ như seria 7 hehehe, cái cable nối máy tính voi Dt của em bị hư rồi nên chưa khoe với mấy bác cái bô với dán nóc :)

xe em về đầu tuần này rồi, nhưng chưa có giấy hải quan nên em để ở gara của saloon (em đưa thêm 5k để lấy 2 chìa khoá về luôn) họ hẹn em đầu tuần tới này là có giấy, hy vọng ko bị delay
....bác gấp rút cho cái hình pô và dán nóc em tham khảo với, địa chỉ nữa
To bác canada: em chỉ dọc sơ sơ, để lấy xe đã rồi bác muốn dọc cũng ko thành vấn đề.

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44

báo cáo với mấy bác đây là mấy tấm hình em chụp tạm
CẢM NHẬN VỀ XE TEANA NISSAN 2.0 HÀNG NHẬP XỨ ĐÀI

to bác cândabuon : bác cần thì cứ hú em 1 tiếng em cũng muốn dọc dọc mà có 1 mình nên chờ có người dọc chung.
to bac cruise_ngo : hy vong thu 2 bác được đóng trước bạ với đăng kiểm có cafe cafao gì hay là rửa xe thì hú em nhe' :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

xe bác đẹp quá , màu trắng nhìn sang , bác dán nóc ở đâu vậy, hết bao nhiêu tiền . Em đi làm trên công trường Mê Linh, bữa nào cafe thì hú em.