Tập Lái
31/5/15
46
21
8
43
Xe bác y chan màu xe em, nội thất cũng giống luôn! Chỉ có khác là xe bác mua về là để...đậu! ^_^
Dạ vì em cũng ít đi chủ yếu là đi chung với anh chị ạ.

Tập Lái
31/5/15
46
21
8
43
Gả cho em đi hihi
Hihi,xe mình củ rồi không dùng để chạy kinh doanh dịch vụ được,chỉ có sử dụng trong gia đình thôi,bạn mua đời từ 2006 trở đi nó tốt hơn đó ạ :)

• Like
Reactions: altis2003
Hạng D
24/10/15
3.601
2.473
113
33
Hihi,xe mình củ rồi không dùng để chạy kinh doanh dịch vụ được,chỉ có sử dụng trong gia đình thôi,bạn mua đời từ 2006 trở đi nó tốt hơn đó ạ :)
Xe bác phải nói là hàng độc ko kinh doanh dịch vụ được:p. Chứ em ở tỉnh thấy khối chiếc như này mà tả ơi là tả vẫn chạy dịch vụ ầm ầm

• Like
Reactions: Nam Huy
Tập Lái
31/5/15
46
21
8
43
Xe bác phải nói là hàng độc ko kinh doanh dịch vụ được:p. Chứ em ở tỉnh thấy khối chiếc như này mà tả ơi là tả vẫn chạy dịch vụ ầm ầm
Dạ, tại mấy anh bạn nói chiếc này chỉ để chạy chở gia đình đi chơi thôi chứ mua mà kinh doanh uber,grab...thì không được vì hình như phải đời từ 2012 trở lên mới được.Xe mình thì do ít chạy nên máy móc còn rất tốt thôi chứ đúng thật thì nó đã già (15 năm rồi),nhưng em phải công nhận là toyota nó quá bền :) em chỉ vô hãng bảo dưỡng,thay nhớt,nước ...

• Like
Reactions: altis2003 and adng
Hạng D
23/8/08
3.139
1.831
113
45
Dạ, tại mấy anh bạn nói chiếc này chỉ để chạy chở gia đình đi chơi thôi chứ mua mà kinh doanh uber,grab...thì không được vì hình như phải đời từ 2012 trở lên mới được.Xe mình thì do ít chạy nên máy móc còn rất tốt thôi chứ đúng thật thì nó đã già (15 năm rồi),nhưng em phải công nhận là toyota nó quá bền :) em chỉ vô hãng bảo dưỡng,thay nhớt,nước ...
Xe bác mới có 2 vạn mà. ít quá luôn

• Like
Reactions: Nam Huy
Hạng B2
9/3/12
208
134
43
49
Nhìn hình em không biết đánh giá thế nào, không có hình máy móc
Theo như hình thì xe đã bọc ghế, sơn giả gỗ mấy chỗ.
Chả hiểu sao không có núm xoay nâng ghế
Em nghĩ bác đến xem xe trực tiếp sẽ rõ hơn
Ở HN bác ạ. Em ở hcm, thôi để em tìm xe trong nam nhờ các bác giúp.

• Like
Reactions: altis2003