Tags
xc60
Tập Lái
8/7/14
25
33
13
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bản nhập Malaysia chỉ có 1 màu nội thất màu nâu và 4 màu ngoại thất màu đen, trắng, denim blue và osmium grey. Các bác tư vấn giúp chọn màu nào đẹp. Thanks,
Chắc là bác chọn xe có sẵn chứ em cũng lấy bản nhập malaysia màu nâu nè bác. Còn nội thất bác có thể chọn đen, nâu hoặc beige.. tất nhiên là fai đợi bác ạ.
Theo cảm nhận em riêng em thấy màu trắng đẹp vì thể thao. Em chọn màu nâu tại mấy xe trc kia em toàn mua màu trắng rồi nên thay đổi tý cho phong thuỷ thôi hehe

Tập Lái
22/5/19
21
21
3
31
Navi chạy ổn, chỉ đường ngon, support Việt Nam chuẩn luôn rồi bác nhé. Tất nhiên so với ggl maps thì chưa thể bằng, nhưng ko kém hơn nhiều đâu (ví dụ xe gần hết xăng nó tự tìm cây xăng gần ví trí của xe rồi thông báo luôn lên màn hình)

Về mầu xe thì là sở thích cá nhân, trắng hay xanh là tuỳ bác thích thôi, còn nếu bác muốn tham khảo mầu xanh (Denim Blue) nội thất nâu thì mời bác hôm nào qua cafe với em thực tế luôn con xe của em.

Cá nhân em thì thấy mầu nâu của Volvo đẹp nhất, xong đến mầu đỏ, còn bản R-design thì mầu BLUE.

Thanks bác, lúc nào có cơ hội thì giao lưu ạ. Dạo này em cũng bận quá nên cũng không mấy khi ở nhà. Các bác có lập hội thì kéo em vào với nhé.

Em cọc màu trắng rồi, đến tháng 12 mới có xe nên chờ giờ ngồi ngắm thôi ạ. Đi đường chắc cả tháng mới nhìn thấy được 1 con XC60 nên cũng đỡ bị nóng ruột :))

Tập Lái
2/7/19
9
8
3
36
Thanks bác, lúc nào có cơ hội thì giao lưu ạ. Dạo này em cũng bận quá nên cũng không mấy khi ở nhà. Các bác có lập hội thì kéo em vào với nhé.

Em cọc màu trắng rồi, đến tháng 12 mới có xe nên chờ giờ ngồi ngắm thôi ạ. Đi đường chắc cả tháng mới nhìn thấy được 1 con XC60 nên cũng đỡ bị nóng ruột :))
Cho minh xin nick fb mình add.

• Like
Reactions: Dongzinger
Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
Mình lấy chiếc vàng cát (nội thất nâu) "Luminous Sand" đợt tháng trước, thấy có xanh Denim Blue nhưng mình khg thích.

Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
Cho minh xin nick fb mình add.

Mỗi ngày 2 lần, thiên hạ nhìn như mình chạy xe Tầu :)
Hiếm quá !
Hôm qua đậu đèn đỏ, có thằng bé sờ tay vào đèn trước nói với bố : Đèn ngộ quá.
Ông bố liếc qua, phán luôn : Họ độ đó con, thêm 1 cái chẹp miệng, lắc đầu !
Hic !

• Like
  • Haha
Reactions: LT211 and Jambond
Hạng B1
21/3/13
67
88
33
56
Saigon
Vui mà bác, đâu có gì buồn. Dừng đỗ xăng, ghé quán ăn, bơm bánh xe, rửa xe,... đều có vài người đến hỏi xe gì lạ quá. Nhiều lúc mình cũng đùa nói xe Tầu luôn. Quan trọng là mình hài lòng được rồi. Mình nghĩ, tới thời điểm này, bác nào chạy xe Volvo ra đường đều gặp tình huống như vậy. Bác share tình huống cũng dễ thương đó. Hóng các bác khác share thêm cho vui.

• Like
Reactions: Tuanbt87